உறவுகள்புதியவை

இந்த ராசிக்காரர்கள் காதலில் கெட்டிக்காரர்களாம்..

உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை இந்த பின்வரும் அறிகுறிகளில் ஏதேனும் ஒன்றைச் சேர்ந்தவர் என்றால், அவர்கள் மற்றவர்களின் ஆளுமைகளால் எளிதில் ஈர்க்கப்படுவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன.

ஒவ்வொருவரும் தங்கள் வாழ்க்கையில் எதிர்காலத்தில் என்ன நடக்கப் போகிறது என்பதை அறிய ஆவலாக உள்ளனர். இந்த வழியில், ராசிப் பலன்கள் எதிர்காலத்தில் நாம் சந்திக்கும் பலவற்றை மனதிடத்துடன் எதிர்கொள்ள உதவுகின்றன. உதாரணமாக, திருமணத்திற்கு ஆண் மற்றும் பெண்ணின் ஜாதகம் பொருந்த வேண்டும். பொதுவாக எந்தவொரு நபரும் தங்கள் வாழ்க்கை துணை சில வகையான பண்புகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்று விரும்புகிறார்கள்.

சிலர் உடல் சார்ந்த பண்புகளை விரும்புகிறார்கள், மற்றவர்கள் ஒரு நல்ல ஆளுமை/பணிவு/பொறுப்பு/கடமை உட்பட பல பண்புகளை பெற்றிருக்க வேண்டும் என்று விரும்புகிறார்கள். உறவுகளுக்குள் பல விஷயங்கள் அடங்கியிருக்கின்றன. அவற்றை நாம் புரிந்துகொண்டு சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப வாழ பழக வேண்டும். யாரும் தங்கள் உறவுகளைப் பற்றி உறுதியாக எதையும் கூற முடியாது.

இதை கண்டறிவது மிகவும் கடினம். ஆனால் இதற்கு ஜோதிடம் உங்களுக்கு உண்மையிலேயே உதவ முடியும். உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை இந்த பின்வரும் அறிகுறிகளில் ஏதேனும் ஒன்றைச் சேர்ந்தவர் என்றால், அவர்கள் மற்றவர்களின் ஆளுமைகளால் எளிதில் ஈர்க்கப்படுவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. இதில் எந்த ராசிக்காரர்கள் உறவில் அதிக கவனம் செலுத்துகின்றவர்கள் என்பதை இங்கே காண்போம்.

துலாம் :

துலாம் ராசிக்காரர்கள் ஊர்சுற்றுவதில் ஆர்வமாக இருப்பார்கள். அவர்கள் எதைப் பற்றியும் மிகவும் நுட்பமாக சிந்திப்பார்கள். வெவ்வேறு நபர்களுடனான அவர்களின் தொடர்ச்சியான ஈடுபாடுக்கு இதுவும் காரணம். அவர்கள் உறவில் இருக்கும்போது கூட, மற்றவர்களிடம் ஈர்க்கப்படுவது அவர்களுக்கு மிகவும் எளிதானது. ஆரம்பத்தில் இது பாதிப்பில்லாததாகத் தோன்றினாலும், காலப்போக்கில் உங்களுக்கு பெரிய சிக்கலையும் கவலையையும் ஏற்படுத்தும். இவர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் மக்களை விரும்புகிறார்கள். இந்த நபர்கள் பெரும்பாலும் தகவல்தொடர்பு கூட்டாளராகவும் இருக்க விரும்புகிறார்கள். நீங்கள் ஒரு துலாம் நபருடன் டேட்டிங் செய்கிறீர்கள் என்றால், அவர்கள் விரும்புவதையும் விரும்பாததையும் கண்டுபிடிக்க சற்றே சிரமம். அவர்களுடனான உங்கள் பிணைப்பை வலுவாக வைத்திருக்க கடினமாக உழைக்கவும்.

மேஷம் :

மேஷ ராசிக்கார்கள் மிகவும் சுதந்திரமான மற்றும் நம்பிக்கையானவர்கள். அவர்கள் கூட்டாளரைப் பற்றி அதிகம் அக்கறை காட்டுகிறார்கள். நீங்கள் ஒரு மேஷ ராசிக்காரரை டேட்டிங் செய்கிறீர்கள் என்றால் உங்கள் தேவைகள் மற்றும் விருப்பங்களை அவர்களுக்கு நினைவூட்டுங்கள். பின்னர் அவர்கள் உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப நிலையை மாறுவார்கள். அதனால் அது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியை தருகிறது.

கடகம் :

கடக ராசிக்கார்களுக்கு ஒரு முக்கியமான பண்பு இருக்கிறது. இந்த ராசிக்காரர்கள் தனது வார்த்தையைக் கடைப்பிடிக்க தன்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்வார். அதனால்தான் அவர்கள் தங்கள் வார்த்தையை கொடுப்பதற்கு முன்பு யோசித்து பேசுவார்கள். அது மட்டுமல்ல, பிரச்சனை எதுவாக இருந்தாலும், அவர்களுக்கு நிலையான நடத்தை மற்றும் சிந்தனை உள்ளது. அதனால்தான் கடக ராசிக்காரர்களுடன் டேட்டிங் செய்தால் நீங்கள் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலி. இந்த ராசியினருடன் நீங்கள் பேசினால் உங்களுடன் அவர்களும் வெளிப்படையாகப் பேசுவார்கள். அதோடு அவர்கள் உங்கள் ஆளுமையைத் தழுவ விரும்புவார்கள்.

சிம்மம் :

சிம்ம ராசிக்காரரை பொறுத்தவரை, மற்றவர்களிடம் ஈர்க்கப்படுவது மிகவும் எளிதானது. அவர்கள் உறுதியான உறவில் இருக்கும்போது கூடவேறொரு நபரால் ஈர்க்கப்படலாம். ஏனென்றால் அவர்கள் மிகவும் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறார்கள். மேலும் எதையும் செய்ய அவர்கள் சுதந்திரமாக இருப்பதாக உணர்கிறார்கள். ஆனால் சில நேரங்களில், அவர்கள் தங்களை ஒரு வட்டத்திற்குள் வைத்திருப்பதை அவர்கள் உணரவில்லை. அதனால்தான் நீங்கள் அதை அவர்களுக்கு சுட்டிக்காட்டுவது முக்கியம். அன்பை ஈர்ப்பதில் இவர்கள் முன்னணியில் இருக்கிறார்கள். இவர்கள் மிகவும் கனிவானவர்கள். வாழ்க்கையை நன்கு புரிந்துகொண்டுள்ள இவர்கள் இயல்பாகவே தனியாக இருக்க விரும்பமாட்டார்கள்.

விருச்சிகம் :

விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் தீவிரமான அன்பை விரும்புபவர்கள். நீங்கள் ஒரு விருச்சிக ராசிக்காரரை காதலிக்கிறீர்கள் என்றால், அவர்களுடன் நெருக்கமாகவும், நம்பிக்கையுடனும் இருங்கள். அப்போதுதான் உங்கள் பிணைப்பு வலுவடையும். அவர்களை எப்போதும் மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். அது வாழ்வின் இறுதி வரைக்கும் உங்கள பிணைப்பை உறுதியாக வைத்திருக்கும்.

பொதுவாக ராசிகள் பல இருந்தாலும் சில குணாதிசயங்கள் பொருந்தக் கூடியது என்றால் அது மிகவும் குறைந்த ராசியில் தான் ராசிப்பொருத்தம் ஏற்படும். அந்த வகையில் மேற்சொன்ன ராசி காரர்கள் தங்கள் துணை மீது எப்போதும் ஒரு கண்ணை வைத்திருப்பார்கள். இவர்களில் யாரையாவது உங்கள் வாழ்க்கை துணையாக நீங்கள் பெற்றால் உண்மையில் நீங்கள் அதிர்ஷ்டக்காரர்கள் தான்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker