உறவுகள்புதியவை

நீங்கள் காதலிக்கும்போது இந்த காரணங்களுக்காக அவங்கள ரிஜெக்ட் பண்ணாதீங்க

தற்போதைய காதலுக்கும் கடந்த தலைமுறையினரின் காதலுக்கும் நிறைய வேறுபாடுகள் உள்ளது. உங்கள் வாழ்க்கையில் எண்ணற்ற நபர்களைச் சந்திப்பது உங்களுக்குள் வெவ்வேறு கருத்துகளையும் எண்ணங்களையும் ஏற்படுத்தக்கூடும். இதில் யாரை காதலிப்பது என்று முடிவு செய்வது மிகவும் கடினமான ஒன்றாகும். பார்க்கும் அனைவரையும் காதலித்து விடமுடியதல்லவா?

ஒருவர் மீது நமக்கு காதல் வருகிறது என்றால் அவர் கண்டிப்பாக ஏதாவது ஒரு தருணத்தில் நமக்கு ஈர்ப்பை ஏற்படுத்தியிருப்பார். நீங்கள் ஒருவரை காதலிக்கும் போது அவர்களிடம் இருக்கும் சிலவற்றை குறைகளாகவே பார்க்கக்கூடாது. அதனை அடிப்படையாகக் கொண்டு அவர்களை வெறுக்கவும் கூடாது. எனவே நீங்கள் வாழ்க்கை துணையைத் தேடும்போது நீங்கள் முற்றிலும் தவிர்க்க வேண்டிய விஷயங்கள் என்னென்ன என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

ஒட்டுமொத்த தோற்றம்

இதை எவ்வளவு மறுத்தாலும், நபரின் தலைமுடி, தோற்றம் மற்றும் உயரம் ஆகியவற்றை நாம் கவனிக்கத்தான் போகிறோம். நாம் பொதுவாக ஒரு நபரின் வெளிப்புற ஆளுமையை நோக்கி ஈர்க்கப்படுகிறோம், அதேபோல் நாம் அவர்களின் உள் ஆளுமையை நோக்கி, சில நேரங்களில் அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ ஈர்க்கப்படுகிறோம். பார்க்க அழகாக இருப்பவர்கள் மோசமான ஆளுமையைக் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள், பயப்படுபவராக தெரிபவர்கள் அடிப்படையில் நல்ல ஆளுமையைக் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள். ஒருவரின் வெளிப்புற தோற்றத்தைத் தேடாதீர்கள், மேலும் அவர்களின் உள்ளார்ந்த ஆளுமைகளைத் தேர்வுசெய்யுங்கள்.

வயது

உங்கள் துணை உங்களை விட 7 வயது அல்லது 2 வயது இளையவராக இருந்தாலும், அது தேவையில்லாத ஒன்றாகும். நாம் எப்போதும் நம் வயதினரைதான் காதலிக்க வேண்டும் என்ற கருத்தை சமூகம் நம்மிடையே பதித்துள்ளது. நீங்கள் யாரிடமும் ஈர்க்கப்படலாம் மற்றும் வயது பற்றி கவலைப்பட வேண்டிய அவசியமில்லை. அவர்களின் வாழ்க்கை அனுபவங்கள் முக்கியமானது மற்றும் உறவு விஷயங்களுக்கு அவை சிறந்தவை. சிறந்த பங்குதாரர் எல்லா வடிவங்களிலும் அளவிலும் வரக்கூடும், ஆனால் மிக முக்கியமானது அவர்களின் இதயம் மட்டுமே.

நீங்கள் எப்படி சந்தித்தீர்கள்

நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒரு டேட்டிங் தளத்தில் சந்தித்ததாக மற்றவர்களிடம் சொல்வதை எத்தனை முறை தவிர்த்துள்ளீர்கள்? டேட்டிங் வலைத்தளங்கள் இன்னும் முழுமையாக சமூகத்தில் ஏற்றுக்கொள்ளப்படவில்லை என்பதால், உண்மையை மூடிமறைத்து வேறு இடங்களில் சந்தித்தோம் என்று கூறுவதை பலரும் வழக்கமாக வைத்துள்ளனர். பெரும்பாலான காதல்கள் இப்போது முகப்புத்தகத்தில் இருந்துதான் தொடங்குகின்றன. து 2020 ஆக இருந்தாலும், ஆன்லைன் டேட்டிங் வலைத்தளங்களில் மக்கள் தங்கள் இருப்பை மறைக்க விரும்புகிறார்கள். இந்த தவறை ஒருபோதும் செய்யாதீர்கள். உங்கள் காதலுக்கு நீங்கள் நேர்மையாக இருக்கும்போது இதனை மறைப்பது அவசியமற்றது.

ஆடைகளின் தேர்வு

உங்கள் துணை உங்கள் சந்திப்பை எவ்வாறு மாற்றியுள்ளார் என்பதைப் பாருங்கள். உங்களை சந்திக்க வரும்போது கசங்கிய சட்டை அல்லது அழுக்கு காலணிகள் அணிந்து வருகிறார்கள் என்பதை பொறுத்து நீங்கள் அவர்களை தீர்மானிக்க வேண்டும் என்று அவசியமில்லை. அவர்கள் உங்கள் ரசனைக்கு ஏற்றாற்போல உடை அணியவில்லை என்றால் அவர்களை மோசமாக நடத்தக்கூடாது. அவர்களின் ஒழுங்கற்ற ஆடை ஒருபோதும் அவர்களின் காதலை தீர்மானிக்காது.

முந்தைய உறவுகள்

இதை உங்கள் இதயத்தில் நிலை நிறுத்தி வைத்துக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் யார் என்பதை உங்கள் கடந்த காலம் வரையறுபதில்லை. இதேபோல், உங்கள் கூட்டாளியின் முந்தைய உறவுகளும் ஒரு பொருட்டல்ல. உங்கள் துணை உங்களிடம் நேர்மையாக இருக்கும்போது அவர்களின் கடந்த கால உறவுகள் உங்களை எந்தவிதத்திலும் பாதிக்கப் போவதில்லை. நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் முதல் காதல் அல்லது இரண்டாவதாக இருந்தால் அது உங்களையோ அவர்களையோ தொந்தரவு செய்யக்கூடாது, முக்கியமானது என்னவென்றால், நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் கடைசி காதலாக இருக்க வேண்டும்.

உங்கள் முதல் டேட்டிங்

முதல் ஈர்ப்பு என்பது அவசியமானதுதான் ஆனால் உங்கள் முதல் டேட்டிங்கில் இது ஒத்துவராது. உங்கள் துணை பதட்டத்தில் இருக்கலாம் அல்லது பயத்தில் இருக்கலாம். எனவே அவர் முதல் டேட்டிங்கில் சொதப்ப அதிக வாய்ப்புள்ளது. எனவே அதனை அடிப்படையாகக் கொண்டு முடிவெடுக்கக் கூடாது. நீங்கள் தீர்மானிக்க வேண்டியது என்னவென்றால், இரண்டாவது அல்லது மூன்றாவது டேட்டிங்கிலும் அவர் ஒரே மாதிரியாக இருந்தால். அவர் அல்லது அவள் உங்களுக்கானவர் அல்ல என்பது உங்களுக்குத் தெரியும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker