அழகு..அழகு..புதியவை

பெண்களுக்கு மார்பக அழகில் ஏற்படும் சந்தேகங்களும்… தீர்வும்…

பெண்மையின் இலக்கணமான மார்பகத்தில் தான் பெண்களுக்கு எத்தனை விதமான பிரச்சனைகள். இன்று பெரும்பாலான மார்பக பிரச்சனைகளுக்கு அழகு சிகிச்சையில் தீர்வுகள் வந்து விட்டன.

நீண்ட கால்கள், ஒரு மெல்லிய இடுப்பு மற்றும் அழகான மார்பு ஆகியவை மூன்று அடிப்படைக் கருத்துகளாகும், அவை ஒரு சிறந்த பெண் உருவத்தை உருவாக்குகின்றன. முதல் இரண்டு சந்தேகங்கள் இல்லை, ஆனால் மூன்றாவது பெண்கள் மற்றும் ஆண்கள் இருவரிடமும் நிறைய சர்ச்சையை ஏற்படுத்துகிறது.

பெண்களைப் பிரியப்படுத்த, பெண்கள் எந்த தந்திரங்களுக்கும் செல்கிறார்கள். அவர்கள் தலைமுடிக்கு சாயம் போடுகிறார்கள், ஒப்பனை செய்கிறார்கள், வண்ண லென்ஸ்கள் உதவியுடன் கண்களின் நிறத்தை மாற்றுகிறார்கள், மார்பளவு அளவை அதிகரிக்கிறார்கள் அல்லது மார்பகங்களைக் குறைக்க முயற்சி செய்கிறார்கள். ஆனால் அறுவை சிகிச்சை இல்லாமல் மார்பகக் குறைப்பு சாத்தியம் என்பது அனைவருக்கும் தெரியாது. இதைச் செய்ய, பல்வேறு உணவுகள், மசாஜ், உடற்பயிற்சி உள்ளன. இந்த கட்டுரையில், அறுவை சிகிச்சை இல்லாமல் மார்பகங்களை எவ்வாறு குறைப்பது என்பது பற்றி குறிப்பாக பேசுவோம்.

மார்பகங்களைக் குறைப்பதற்கான உணவோடு, மசாஜ் செய்யுங்கள், தோல் நெகிழ்ச்சி மற்றும் நெகிழ்ச்சித்தன்மையை பராமரிக்க உதவும் முகமூடிகளைப் பயன்படுத்துங்கள்; மார்பகக் குறைப்பும் சாத்தியமாகும் அத்தியாவசிய எண்ணெய்கள். இந்த முறைக்கு, ஜோஜோபா எண்ணெய்கள் (தோராயமாக 25.0 மில்லி.) மற்றும் திராட்சை விதை (தோராயமாக 4.0 மில்லி.) கலவையைத் தயாரிப்பது அவசியம். இதன் விளைவாக கலவையில், நீங்கள் 4 சொட்டு ரோஸ் ஆயிலை சேர்க்கலாம். மார்பகத்தை குறைக்க, எண்ணெய் கலவையை உங்கள் நுரையீரலுடன் தோலில் தேய்க்கவும். வட்ட இயக்கங்களில். அத்தகைய மசாஜ் ஒரு நாளைக்கு இரண்டு முறை செய்ய வேண்டும். ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு, நெகிழ்ச்சித்தன்மையை இழக்காமல், உங்கள் மார்பு அளவு குறைந்துவிட்டதைக் காணலாம்;

மார்பகங்களை மசாஜ் செய்வதற்கென்று இப்போது ஆயுர்வேத மருந்துக் கடைகளில் மசாஜ் எண்ணெய்கள் கிடைக்கின்றன. அதை வாங்கி மார்பகங்களை மசாஜ் செய்யலாம். அதே மாதிரி வெண்ணெய், தேங்காய் எண்ணெய், நெய் போன்றவற்றில் ஒன்றைக் கொண்டு மார்பகங்களைக் கீழிருந்து மேலாக, வட்ட வடிவத்தில் மசாஜ் செய்தால் மார்பகங்கள் பெருக்கும்.

அத்தியாவசிய எண்ணெய்களைப் பயன்படுத்துவதும் மார்பகங்களைக் குறைக்க உதவும். இதைச் செய்ய, நீங்கள் பின்வரும் கலவையைத் தயாரிக்க வேண்டும்:

ஜோஜோபா எண்ணெய் – 25.0 மில்லி.
திராட்சை விதை எண்ணெய் – 4.0 மில்லி.
ரோஸ் ஆயில் – 4 சொட்டுகள்.

கலவையை ஒரு நாளைக்கு 2 முறை ஒளி வட்ட இயக்கங்களுடன் மார்பின் தோலில் தேய்க்கவும். ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு, நீங்கள் முதல் முடிவைக் காணலாம்.

மார்பகங்கள் பெருக்க வேண்டுமானால் உணவில் கொழுப்பு அதிகமுள்ள வகைகளை அதிகம் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டும். பாதாம், முந்திரி, அக்ரூட், பிஸ்தா, பால் போன்ற வற்றை நிறைய சாப்பிட வேண்டும். உடல் பெருத்தால் மார்பகங்களும் பெருக்கும்.

வாரம் ஒரு முறை தலை முதல் பாதம் வரை எண்ணெய் தேய்த்து மசாஜ் செய்து, ஊறிக் குளிக்க வேண்டும். மார்பகங்களுக்கும் மசாஜ் செய்ய வேண்டும். மாதுளம் பழம் நிறைய சாப்பிடலாம்.

மாதுளம் பழத்தோலைக் காய வைத்து இடித்து, அத்துடன் தேங்காய் எண்ணெய் சேர்த்துக் குழைத்து மார்கங்களின் மேல் தடவி, ஊறிக் குளிக்கலாம். தொடர்ந்து செய்து வர சிறுத்த, தளர்ந்து போன மார்பகங்கள் ஓரளவுக்குப் பெரிதாகும். கர்ப்பிணிப் பெண்கள் மருத்துவரின் ஆலோசனையின் பேரில் குறிப்பிட்ட மாதத்திலிருந்தே வைட்டமின் ஈ எண்ணெயை மார்பகங்களில் தடவி வரலாம்.

இதனால் பிரசவத்திற்குப் பிறகு மார்பகங்களில் ஏற்படும் தழும்புகளும், வெள்ளைக் கோடுகளும் தவிர்க்கப்படும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker