எடிட்டர் சாய்ஸ்

உங்களுக்கு தெரியுமா உடலுறவுக்கு பிறகு பெண்கள் செய்யும் “இந்த” செயல் ஆண்களை உச்சத்திற்கு கொண்டு செல்லுமாம்.!

ஒவ்வொருவரும் அவர்களின் ஆசைகளுக்கும், உணர்ச்சிகளுக்கும் ஏற்ப உடலுறவை அனுபவிப்பார்கள். மற்ற நேரங்களை காட்டிலும், உடலுறவின் நேரத்தில் ஆண், பெண் இருவருக்கும் இடையே இருக்கும் புரிதல் மிகவும் முக்கியமானது.

அந்த நேரத்தில் உங்கள் காதலரின் அல்லது கணவனின் உதடுகளில் இருந்து உங்கள் பெயரைக் கேட்பது நிச்சயமாக ஒரு விருந்தாக எல்லா பெண்களும் நினைப்பார்கள். மேலும் செக்ஸியான மற்றும் செக்ஸ் பற்றிய பேச்சு உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை மேம்படுத்தி சிறந்த புணர்ச்சியை தருகிறது. உடலுறவுக்குப் பிறகு ஒரு எளிய சொற்றொடர் உங்கள் கணவன் அல்லது காதலின் இதயத்தை உருக போதுமானதாக இருக்கும்.உடலுறவின்போது, உங்கள் ஆணை உலகின் உச்சியில் உணர சில சொற்றொடர்களில் சிலவற்றை முயற்சிக்கவும். உடலுறவின்போது உங்கள் உடைகள் எங்கோ கிடக்கும். கைகள் செயல்களை ஆராய்ந்து கொண்டிருக்கும், வாய்கள் வடக்கு, தெற்கு நோக்கி சென்றுகொண்டிருக்கும். ஆனால், இது மிகவும் அமைதியாக இருக்கும். உடலுறவின் போது பேச வேண்டுமா? நிச்சயமாக, உடலுறவின் போது நீங்கள் உங்கள் கணவன் அல்லது காதலனுக்கு சொல்ல வேண்டிய சில விஷயங்களைப் பற்றி இங்கே கொடுத்துள்ளோம்.

உடலுறவிற்கு இடையில் உரையாடுவது
உடலுறவின்போது, நிறைய பேர் செய்யும் தவறு, முழுவதும் செயல்படுவது. இடையில் எந்த உரையாடலும் நிகழ்த்தாமல் இருப்பது. உங்கள் ஆணின் எண்ணங்கள் தெளிவாக இருக்கும்போது அவரது கற்பனையில் அந்த தருணம் மறுபடியும் வரக்கூடும். உடலுறவின் முக்கியமான நேரத்தில், நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்று கேட்கலாம். இது போன்ற விஷயங்களைக் கேட்பதன் மூலம் நீங்கள் அவரை மேலும் உற்சாகப்படுத்தலாம். இது செக்ஸ் முடிந்த பிறகும் அவருக்கு உற்சாகத்தை நீடிக்கும்.கவர்ச்சியை வர்ணியுங்கள்

உடலுறவின்போது எப்போதும் ஆண்கள்தான் பெண்களின் கவர்ச்சியை வர்ணிக்க வேண்டுமா? பெண்களும் ஆண்களின் கட்டுமஸ்தான உடலின் கவர்ச்சியை வர்ணிக்கலாம். அவரை மிகவும் காதலோடு நீங்கள் மிக கவர்ச்சியாக இருக்கிறீர்கள், அதை பார்க்கும்போது என் மனதில் பட்டாம்பூச்சி பறக்கிறது என்று கூறலாம். இந்த பாராட்டை கேட்டு உங்கள் துணை எவ்வளவு மகிழ்ச்சியடைவார் என்பது உங்களுக்கே தெரியும். இந்த வார்த்தைகள் அவருக்கு மிகவும் பொருந்தும், ஏனென்றால் நீங்கள் அப்படி வேறு யாரையும் பாராட்ட மாட்டீர்கள் என்று அவருக்குத் தெரியும்.உச்சக்கட்டம்

வழக்கத்தைவிட உங்கள் செக்ஸ் வாழ்க்கை இன்று சரியாக இல்லாமல் இருந்தாலும், தான் இன்று நல்ல உச்சக்கட்டத்தை அடைந்தேன் என்று சொல்லுங்கள். இந்த சொல் உங்கள் ஆணுக்கு அவரடைந்த உச்சக்கட்டத்திற்கு நிகரான சந்தோஷத்தைக் கொடுக்கும். ஆண்கள் தங்கள் காதலி அல்லது மனைவியை மிகவும் நன்றாக உணரவைத்ததை அறிந்து கொள்ள விரும்புகிறார்கள். நீங்கள் உங்கள் காதலன் அல்லது கணவனை மிகவும் ரசித்ததைத் தெரிந்தால் அவர் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைவார்.

சத்தமான முனகல்

நிறைய ஆண்களுக்கு மோகம் வரும் தருணங்களின் பெண்களின் முனகலிடும் ஒலி பிடிக்கும். ஒரு மென்மையான பெண்ணிடமிருந்து மிக சூடாக உணரும் இத்தருணத்தில் இந்த முனகல் ஒலியை உங்கள் துணை கண்டிப்பாக ரசிப்பார். வெட்கத்துடன் அவரிடம் கேளுங்கள், “நான் மிகவும் சத்தமாக இருந்தேனா? என்று. மேலும், இந்த முனகல் ஒலி அவரை மேலும் உற்சாகப்படுத்தும்.மிகவும் விரும்புங்கள்

செக்ஸ் விஷயத்தில் உணர்வுகள் மிகவும் முக்கியம். உணர்வுகளுடன் உடலுறவு கொள்வது மேலும் உங்கள் இன்பத்தை அதிகரிக்கும். பல ஆண்கள் தங்கள் மனைவி அல்லது காதலியுடன் நேர்மையாக இருக்கும்போது அதை விரும்புகிறார்கள். இது உங்கள் உறவை மேலும் வலுப்படுத்தும். உங்கள் ஆண் அழகாகவோ அல்லது வாசனையாகவோ இருந்தால், அவரிடம் சொல்லுங்கள். உங்கள் உணர்வுகளை நீங்கள் வெளிப்படுத்தும்போதும், அவர் மிகுந்த சந்தோசமடைவார்.

இணக்கமாக இருங்கள்

நீங்களும் உங்கள் துணையும் பலவழிகளில் மிகவும் இணக்கமாக இருக்கலாம். ஒருவருக்கொருவர் அன்யோன்யமாக இருங்கள். நீங்கள் ஒரு சரியான பொருத்தம் என்பதை உங்கள் துணை அறிந்து கொள்வது ஒரு சிறந்த உணர்வு. நிச்சயமாக, ஆளுமையின் அடிப்படையில் நீங்கள் இணக்கமாக இருப்பதை அவருக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள். இது பாலியல் பற்றி மட்டுமல்ல என்று அவருக்குத் தெரியும்.

திருப்தியை உணருங்கள்

நீங்கள் எவ்வளவு மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறீர்கள் என்பது ஒரு உறவில் திருப்திக்கான ஒரு நல்ல குறிகாட்டியாகும். நீங்கள் அவருடன் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை அறிந்த உங்கள் ஆண் மிகுந்த மகிழ்ச்சியடைவார். ஆரோக்கியமான உறவுகளில் பாசத்தின் வார்த்தைகள் முக்கியம். எனவே நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்போது உங்கள் ஆணிடம் சொல்ல மறக்காதீர்கள். உடலுறவுக்குப் பிறகு முத்தமிட்டுக் கட்டிப்பிடிப்பதன் மூலமும் நீங்கள் பாசத்தைக் காட்டலாம்.நம்பிக்கையை வளருங்கள்

தங்கள் மனைவியையோ அல்லது காதலியையோ நன்றாக உணர வைப்பதில் ஆண்கள் தங்களை பெருமையாக நினைத்துக்கொள்வார்கள். இது நிச்சயமாக அவரது நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும். பின்னர் அவரைக் கட்டிப்பிடித்து, அவர் உங்களை எவ்வளவு நன்றாக உணரவைத்தார் என்று சொல்லுங்கள். இது நிச்சயமாக அவரது இரவை மேலும் அழகாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் ஆக்கும்.

மீண்டும் செய்ய விருப்பம் கூறுங்கள்உங்கள் ஆண் ஈடுசெய்ய முடியாதவர் என்பதை அவரை உணர செய்யுங்கள். அவர் உங்களை உச்சக்கட்டம் அடைய செய்தார் என்பதை அறிந்து அவர் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைவார். “நான் இதை மீண்டும் செய்ய விரும்புகிறேன்” போன்ற விஷயங்களைச் சொல்லுங்கள், எனவே நீங்கள் அவரைப் புகழ்ந்து பேசுவதாக அவர் நினைக்க மாட்டார். மீண்டும் நீங்கள் இன்பத்தை அனுபவிக்கலாம்.

அவரை ஊக்குவிக்கவும்

உடலுறவின் போது சொல்ல வேண்டிய இந்த விஷயங்கள் உங்கள் கணவன் அல்லது காதலினின் உற்சாகத்தையும் நிலைநிறுத்த உதவுகின்றன. அதை எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்று அவரிடம் சொல்வது போல, அவரை ஊக்குவிப்பது நேர்மறையான வலுவூட்டல் ஆகும். இது மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கலாம், ஏனென்றால் பெண்களுக்கு அடிக்கடி ஒரு குறிப்பிட்ட முறையில் நீட்டிக்கப்பட்ட தூண்டுதல் தேவைப்படுகிறது. நிச்சயமாக, நீங்கள் புணர்ச்சியைப் பெறும்போது அவருக்கு சில வார்த்தைகளை எப்போதும் தெரியப்படுத்தலாம். இது இருவரும் உச்சக்கட்டம் அடைய வழிவகுக்கும்.Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker