உறவுகள்

இந்த புதிய ஐடியாக்கள் உங்க உடலுறவின் சுவாரஸ்யத்தை இருமடங்காக அதிகரிக்குமாம்…!

நீங்கள் ஒரு நீண்டகால உறவில் இருந்தால், நிச்சயமாக நீங்களும் உங்கள் துணையும் பாலியல் வாழ்க்கையில் வளர்பிறையாய் இருந்ததும் மற்றும் பல நேரங்களில் தேய்பிறையாய் இருந்த கட்டங்களையும் அனுபவித்திருக்கிறீர்கள். இதற்கு காரணம் உங்கள் உறவில் உங்களுக்கு சிக்கல் உள்ளது என்பது அர்த்தம் அல்ல. நோய், மருந்து எதிர்வினைகள், காயம் அல்லது தொலைவு ஆகியவைகூட காரணமாக இருக்கலாம்.

காரணங்கள் என்னவாக இருந்தாலும், நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் பாலியல் ரீதியாக மீண்டும் இணைவது முக்கியம். உங்கள் உறவில் இழந்த அழகை எவ்வாறு திரும்பக் கொண்டுவருவது அல்லது உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை கூடுதல் சுவாரஸ்யம் செய்வது என்பது குறித்து நீங்கள் யோசிக்கிறீர்கள் என்றால், நாங்கள் உங்களுக்கு சில உதவிக்குறிப்புகளை வழங்குகிறோம். இக்கட்டுரையில் உங்களுக்கு உதவுக்கூடிய விஷயங்கள் இருக்கின்றன.பாலியல் ஆசைகளில் தெளிவாக இருங்கள்

பாலியல் ஆசைகளில் தெளிவாக இருங்கள்

நீங்கள் படுக்கையிலும் நேர்மையாக இருக்க வேண்டும் என்பதை புரிந்து கொள்ளுங்கள். முதலில், உங்கள் பாலியல் ஆசைகள் குறித்து உங்களுக்கு தெளிவு இருக்க வேண்டும். அதை உங்கள் துணையுடன் பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும். கவலை மற்றும் அதிருப்தியை உணருவதற்கு பதிலாக, நீங்கள் முதலில் உங்கள் பாலியல் தேவைகளை புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

துணையுடன் பேசுங்கள்

துணையுடன் பேசுங்கள்

உதாரணமாக, நீங்கள் படுக்கையறையிலிருந்து வெளியே செல்ல விரும்புகிறீர்கள் என்றால், புதிய செக்ஸ் நிலையை முயற்சிக்கலாம். அல்லது சில செக்ஸ் பொம்மைகளை பயன்படுத்தலாம். உங்கள் ஆசைகளைப் பற்றி உங்களுக்கு தெளிவாக தெரியாவிட்டால், உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை நீங்கள் சரிசெய்ய முடியாது. உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் நீங்கள் என்ன விரும்புகிறீர்கள் என்பதை அறிந்தவுடன், உங்கள் கூட்டாளருடன் இதைப் பற்றி பேசுங்கள். உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கை அழகாக இருக்கும்.

சிக்கலின் மூல காரணத்தைக் கண்டுபிடிக்கவும்சிக்கலின் மூல காரணத்தைக் கண்டுபிடிக்கவும்

உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் சிக்கல்கள் இருந்தால், அது உங்கள் உறவில் பல நெருக்கடிகளை ஏற்படுத்தும். ஆதலால், உங்கள் பிரச்சினைகளுக்கான மூல காரணத்தைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கவும். சிறிய விஷயங்களை வரிசைப்படுத்துவது நீண்ட காலத்திற்கு அவசியம், எனவே பிரச்சினைகளை குவித்து வைக்காமல், அதை உடனடியாக தீர்த்து வையுங்கள். அதேபோல ஒரு உறவில் தீர்க்கப்படாத உணர்ச்சி பிரச்சினை இருந்தால், அது உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையையும் பாதிக்கும் என்பது உறுதி.

ஆத்மார்த்தமாக இணையுங்கள்ஆத்மார்த்தமாக இணையுங்கள்

நீங்கள் எவ்வளவு பிஸியாக இருந்தாலும் அல்லது தொலை தூர உறவில் இருந்தாலும், சிக்கலை தீர்க்க முயற்சி செய்ய வேண்டும். உங்கள் துணைக்கு சில பாதுகாப்பற்ற உணர்வுகள் இருந்தால், இருவரும் இணைவதற்கு முன்பு அதைத் தீர்க்க முயற்சிக்கவும். உங்கள் மனம் நிதானமாக இருக்கும்போது, உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் இடையிலான உடல் நெருக்கம் தானாகவே அதிகரிக்கும். ஆத்மார்த்தமாக இருவரும் இணையும்போது, அது உங்கள் உறவை மேலும் வலுபடுத்தும்.

உரையாடல் முக்கியமானது

உரையாடல் முக்கியமானது

உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் நேர்மையாக பேசுங்கள். மனம்விட்டு இருவரும் பேசினால், பின்னர் சிக்கல்களைத் தீர்ப்பது எளிதாகிறது. நீங்கள் சிக்கலை அறிந்தால், ஒரு தீர்வைக் கண்டுபிடிப்பது எளிதாகிறது. உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுக்கு எந்த வகையிலும் உதவ முடியுமா என்று நீங்கள் எப்போதும் கேட்கலாம். ஒரு வேளை, உங்கள் பங்குதாரருக்கு சில பாதுகாப்பற்ற தன்மைகள் இருந்தால், நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் எவ்வளவு அழகாக ஆதரிக்கிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் அவருக்கு அல்லது அவளுக்கு தெரியப்படுத்தலாம்.ஆசைகளைப் பற்றி விவாதிக்கவும்

ஆசைகளைப் பற்றி விவாதிக்கவும்

நீங்கள் உடல் நெருக்கம் பற்றி பேசுகிறீர்கள் என்றால், வலுவான பிணைப்பு அல்லது நட்பு அதில் ஒரு முக்கிய பங்கைக் கொண்டுள்ளது. உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் உணர்ச்சிவசமாக உணரும்போது, உங்கள் பாலியல் ஆசைகளை அவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வது எளிது. நீங்களும் உங்கள் துணையும் ஒரே பக்கத்தில் இருக்கிறீர்களா இல்லையா என்பதை அறிய இது உதவும். மேலும், உங்கள் பாலியல் ஆசைகளை உங்கள் துணை மீது கட்டாயப்படுத்துவது மிகவும் மோசமானது என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். உடலுறவில் இருவரும் விருப்பப்பட்டு இணக்கமாக இருக்கவேண்டும். உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை மகிழ்ச்சியாகவும் திருப்திகரமாகவும் மாற்றுவதற்கான பொதுவான காரணத்தை நீங்கள் கண்டறிவது நல்லது.

உடற்தகுதி முக்கியமானது

உடற்தகுதி முக்கியமானது

உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை மேம்படுத்த உங்கள் உடற்தகுதி மிகமுக்கியம். இது இருபாலருக்கும் பொருந்தும். உடற்தகுதி உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் சாதகமான மாற்றத்தைக் கொண்டு வர உதவும். உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை மேம்படுத்த நீங்கள் சில உடற்பயிற்சிகளை செய்யலாம் மற்றும் ஆரோக்கியமான உணவுகளைப் பின்பற்றலாம். மேலும், எந்தவொரு பாலியல் நோயையும் தடுக்க உங்கள் பாலியல் சுகாதாரத்தை நீங்கள் பராமரிக்க வேண்டும்

உணர்ச்சி நெருக்கம்உணர்ச்சி நெருக்கம்

பாலியல் நெருக்கத்தை வளர்ப்பதற்கு முன்பு, நீங்கள் இருவரும் உணர்ச்சி ரீதியான நெருக்கத்தை வளர்க்க முயற்சிக்கவும். நெருக்கம் என்பது உடலுறவு கொள்வது மற்றும் உச்சக்கட்டத்தை அடைவது மட்டுமல்ல. இது ஒருவருக்கொருவர் முத்தமிடுவது, கட்டிப்பிடிப்பது, அரவணைப்பது மற்றும் படுக்கையில் ஒருவருக்கொருவர் வசதியாக இருப்பது. நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் உணர்வுபூர்வமாக நன்கு இணைந்திருக்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்த வேண்டும். உங்கள் துணை உங்கள் உறவில் வசதியாக இல்லாவிட்டால், நீங்கள் அவருடன் அல்லது அவளுடன் பாலியல் ரீதியாக மீண்டும் இணைய முடியாது.

ஒருவருக்கொருவர் உதவுங்கள்

ஒருவருக்கொருவர் உதவுங்கள்

பழிக்கு பழி வாங்கும் விளையாட்டு ஒருபோதும் ஆரோக்கியமானதல்ல. குறிப்பாக ஒரு உறவில் உடல் ரீதியான நெருக்கதில் இதுபோன்று நடந்துகொள்வது நல்லதல்ல. எனவே உங்கள் மந்தமான பாலியல் வாழ்க்கைக்கு உங்கள் துணையிடம் முடியாது என்று சொல்லுவது ஒருபோதும் நல்லதல்ல. உங்கள் கூட்டாளரிடமிருந்து அதிகமாக எதிர்பார்ப்பது அல்லது அவர் அல்லது அவள் திறமையற்றவர் என்று கருதுவது உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கைக்கு தீங்கு விளைவிக்கும். உங்கள் கூட்டாளரை விமர்சிப்பதை விட, உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் கூடுதல் இன்பம் பெற படுக்கையில் அவரை வழிநடத்தலாம். மேலும், இன்பத்தைப் பெற நீங்கள் வெவ்வேறு விஷயங்களை முயற்சி செய்யலாம்.

அளவு எப்போதும் அளவுஅளவு எப்போதும் அளவு

உங்கள் துணையுடன் படுக்கையில் எவ்வளவு நேரம் செலவிடுகிறீர்கள் என்றும், அது எப்படி அவர்களுக்கு இருந்தது என்றும் எண்ண வேண்டாம். காதல் உருவாக்கும் அமர்வுகளில் நீங்கள் இதுபோன்ற விஷயங்களை நினைத்தால், நீங்கள் தவறான திசையில் செல்கிறீர்கள். உங்கள் கூட்டாளருடன் உடலுறவு கொள்வதற்கான நேரத்தை அதிகரிப்பதற்கு பதிலாக, அவர்களுடன் நீங்கள் பகிர்ந்து கொள்ளும் உடல் நெருக்கத்தின் தரத்தை பராமரிப்பது பற்றி சிந்தியுங்கள். உடல் ரீதியான நெருக்கத்தில் ஈடுபடும்போதும், செயலை ரசிக்கும்போதும் நீங்கள் இருவரும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

துணையை பாராட்டுங்கள்

துணையை பாராட்டுங்கள்

உங்கள் வாழ்க்கையில் இழந்த இன்பத்தை மீண்டும் கொண்டுவருவதற்காக உங்கள் துணை புதிதாக ஏதாவது செய்ய முயற்சிக்கிறார் என்றால், அவர் அல்லது அவளை பாராட்டுங்கள். இது தவிர, உங்கள் துணையின் உடலையும் அவர் அல்லது அவள் நெருக்கமான தன்மையை அதிகரிக்கச் செய்யும் முறையையும் பாராட்டுங்கள். உங்கள் உறவில் நீங்கள் முதலீடு செய்யக்கூடிய மிக முக்கியமான விஷயம் நேரம் மற்றும் உணர்ச்சிகள். ஆகையால், இந்த இரண்டு விஷயங்களையும் நீங்கள் குறைக்கக் கூடாது. உங்கள் உறவை இன்னும் அழகாக மாற்றுவதற்கு நீங்களும் உங்கள் துணையும் சம முயற்சிகள் செய்யத் தயாராக இருந்தால் ஒவ்வொரு பிரச்சினையையும் சமாளிக்க முடியும்.Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker