உறவுகள்

உங்க லவ்வர் உங்ககூட எவ்வளவு நெருக்கமா இருக்காங்கனு இந்த அறிகுறிகளை வைச்சே தெரிஞ்சிக்கலாம்…!

ஒரு உறவில் இருவருக்கும் இணக்கம் இருப்பது மிக அவசியம். இருவரின் இணக்கம் சரியாக இருக்கும்போது, அந்த உறவில் நெருக்கமும், மகிழ்ச்சியும் நன்றாக இருக்கும். கணவன் மனைவி இடையே மன இணக்கம் இல்லாததால்தான், விவாகரத்து எண்ணிக்கை அதிகமாகிக்கொண்டேபோகிறது. ஆதலால், இணக்கம் என்பது ஒரு உறவின் தூணாக கருதப்படுகிறது. உங்களுக்குள் தனிப்பட்ட குறைபாடுகள் மற்றும் மோதல்கள் இருக்கும்போது உறவில் தலையை உயர்த்தும் நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒன்றாக இருக்க முடியுமா? என்பதை இது உறுதி செய்கிறது.

உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் இணக்கமாக இருக்கும்போது, நீங்கள் வேறுபாடுகளைத் தீர்க்க முடியும் மற்றும் கடினமான காலங்களில் கூட ஒருவருக்கொருவர் உதவியாக இருக்க முடியும். உங்கள் கூட்டாளியின் நடத்தையில் நீங்கள் கோபமடைந்து, அவருடன் அல்லது அவருடன் சரிசெய்வது கடினம். ஆனால் இது உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் இணக்கமாக இல்லை என்று அர்த்தமல்ல. உங்கள் உறவுக்கு பொருந்தக்கூடியதா இல்லையா என்பதை அறிய, நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் இணக்கமாக இருக்கிறீர்களா என்பதைக் கூறும் சில அறிகுறிகளைப் பற்றி இக்கட்டுரையில் தெரிவித்துள்ளோம்.

ஒருவருக்கொருவர் விருப்பங்களை மதிக்கிறீர்கள்

ஒருவருக்கொருவர் விருப்பங்களை மதிக்கிறீர்கள்

இரண்டு பேரின் தேர்வுகளும், விருப்பங்களும் ஒரே மாதிரி இருக்க வேண்டும் என்பது அவசியமில்லை. ஆனால் ஒருவர் மற்றவர்களின் விருப்பங்களை மதிக்க கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். இதேபோல், உங்கள் கூட்டாளியின் ஆர்வங்கள், தேர்வுகள், விருப்பத்தேர்வுகள் மற்றும் எண்ணங்கள் உங்களிடமிருந்து வேறுபடலாம். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒருவருக்கொருவர் விருப்பங்களையும், எண்ணங்களையும், தேர்வுகளையும் மதிக்கிறீர்கள் என்றால், இது உங்கள் உறவில் ஒரு நல்ல பொருந்தக்கூடிய அளவைப் பகிர்ந்து கொள்வதற்கான அறிகுறியாகும்.

Lovers Hugging Stock Photos - Download 21,976 Royalty Free Photos

விருப்பு, வெறுப்புகளை கவனித்துக்கொள்கிறீர்கள்

ஒருவரின் விருப்பு வெறுப்புகளைப் பற்றி அறிந்திருப்பது ஒரே மாதிரியாக கவனிப்பதை விட மிகவும் வித்தியாசமானது. நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒருவருக்கொருவர் விருப்பங்களையும் விருப்பு வெறுப்புகளையும் கவனித்துக் கொண்டால், உங்கள் கூட்டாளருடன் நல்ல பொருந்தக்கூடிய தன்மையைப் பகிர்ந்து கொள்கிறீர்கள் என்பதை இது காட்டுகிறது. ஏனென்றால், உங்கள் கூட்டாளியின் மகிழ்ச்சியையும் ஆறுதலையும் உங்களுடன் வைத்திருக்க முயற்சி செய்கிறீர்கள்.

Love Horoscope for May: The month has some pleasant surprises for ...

தனிப்பட்ட இடத்தை மதிப்பிடுகிறீர்கள்

சுய அன்பிற்காக, நாம் சிறிது நேரம் செலவிட அனைவருக்கும் தனிப்பட்ட இடம் தேவை. சுய-அன்பு என்பது ஒருபோதும் சுயநலமல்ல. இது உங்களை ஆராய்வதற்கும், உங்கள் மன மற்றும் உடல் ஆரோக்கியத்தில் பணியாற்றுவதற்கும், உங்கள் ஆற்றல் மட்டங்களை மீண்டும் பெறுவதற்கும் உதவுகிறது. உங்கள் பங்குதாரர் சிறிது நேரம் தனியாக இருக்க விரும்புவதால், அவர் அல்லது அவள் இனி உன்னை நேசிப்பதில்லை என்று அர்த்தமல்ல. ஆனால் ஒருவருக்கொருவர் உங்களுக்கான நேரத்தை அனுபவித்து, தனிப்பட்ட இடத்தை வைத்திருப்பதில் நீங்கள் மிகவும் வசதியாக இருந்தால், வாழ்த்துக்கள். நீங்கள் நல்ல பொருந்தக்கூடிய தன்மையைப் பகிர்ந்து கொள்கிறீர்கள்.

Close Up Romantic Caucasian Lovers Photo Shoot Stock Photo ...

நீங்கள் பொறுப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

வலுவான மற்றும் ஆரோக்கியமான உறவில் பாலினத்தால் வரையறுக்கப்பட்ட பாத்திரங்களுக்கு இடமில்லை. உங்கள் உறவில் நீங்கள் இருவரும் சமமாக ஈடுபட்டுள்ளதால், முழு சுமையையும் ஒருவர் மீதே செலுத்த வேண்டியதில்லை. உங்கள் கூட்டாளருடன் பொறுப்புகளைப் பகிர்வது உங்கள் உறவில் வலுவான பொருந்தக்கூடிய தன்மையை உறுதி செய்கிறது. இதற்காக, நீங்கள் சிறிய வீட்டு வேலைகளை பகிர்ந்து கொள்ளலாம், பில் கொடுப்பனவுகளை கவனித்துக்கொள்ளலாம் அல்லது உங்கள் பங்குதாரர் சமையலறையில் தனியாக வேலை செய்ய வேண்டியதில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளலாம்.

Lover Movie Review: Raj Tarun fails to save this cliched romantic ...

பணம் தொடர்பான சிக்கல்களை திறம்பட கையாளுகிறீர்கள்

நீங்கள் ஒரு நீண்டகால உறவில் இருந்தால், பணம் தொடர்பான பிரச்சினைகள் தலையை உயர்த்தக்கூடிய நேரங்கள் இருக்கலாம் என்பதை நீங்கள் ஒப்புக்கொள்வீர்கள். பயனுள்ள முறையில் தீர்க்கப்படாவிட்டால், பணம் தொடர்பான பிரச்சினைகள் உங்கள் உறவை பாதிக்கக்கூடும். செலவுகளை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது உங்களுக்குத் தெரியும், மேலும் நீங்கள் ஒரு நல்ல தொகையைச் சேமிக்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

happy lovers dreamwaitinghope •

உறவைத் சலிப்படையச் செய்ய நீங்கள் காரியங்களைச் செய்கிறீர்கள்

சில காரணங்களால் உங்கள் உறவு சலிப்பை ஏற்படுத்தியதாக நீங்கள் உணரக்கூடிய நேரங்கள் இருக்கலாம். இது குழந்தைகள், வயதானது, வேலை அழுத்தம் போன்றவற்றால் இருக்கலாம். இது உங்கள் கூட்டாளரிடமிருந்து உங்களைத் தூர விலக்கிக் கொள்ளும்போதுதான். ஆனால் இது உங்கள் உறவில் உள்ள நெருக்கத்தை மீண்டும் கொண்டு வர முடியாது என்று அர்த்தமல்ல. உங்கள் கூட்டாளரை சிறப்பாக உணர வைக்கவும், உங்கள் உறவில் சலிப்பை ஏற்படுத்த விடாமல் நீங்கள் எப்போதும் கவனமாக இருக்கிறீர்கள் என்றால், இது உங்கள் உறவில் சிறந்த பொருந்தக்கூடிய தன்மையைப் பகிர்ந்து கொள்வதை இது காட்டுகிறது.

Online platforms help live-in couples find a home together in ...

கனவுகளை ஆதரிக்கிறீர்கள், ஊக்குவிக்கிறீர்கள்

உங்கள் கூட்டாளியின் மகிழ்ச்சியை நீங்கள் மதிக்கிறீர்கள் மற்றும் அவருடன் அல்லது அவருடன் இணக்கமாக இருப்பதற்கான வெளிப்படையான அறிகுறிகளில் ஒன்று, அவரது கனவுகளை ஆதரிப்பது. உங்கள் கூட்டாளியின் கனவுகளை நீங்கள் ஆதரிக்கும் போது, அவரின் குறிக்கோள்களை அடைய அவரை அல்லது அவளை ஊக்குவிக்கும் போது, நீங்கள் ஒரு சிறந்த மனிதராக உருவாக ஒருவருக்கொருவர் உதவுகிறீர்கள்.

பிளேம் கேம் விளையாடுவதில்லை

பிளேம் கேம் விளையாடுவதில்லை

தவறு செய்வது மனிதரின் இயல்பு. யாரும் தவறுகளை எதிர்க்கவில்லை. ஆனால் உங்கள் கூட்டாளியின் தவறுகளுக்கும் ஒவ்வொரு தவறான செயலுக்கும் நீங்கள் குற்றம் சாட்டுவீர்கள் என்று அர்த்தமல்ல. மோதல்களுக்கும் சிக்கல்களுக்கும் தீர்வு காண பிளேம்-விளையாட்டு உங்களுக்கு ஒருபோதும் உதவாது. பழி விளையாடுவதை விட, சிக்கலைத் தீர்க்கும் அணுகுமுறையின் மூலம் சிக்கல்களைத் தீர்ப்பது பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கலாம்.

நேரத்தை செலவழிப்பதில் நீங்கள் மோசமாக உணரவில்லை

நேரத்தை செலவழிப்பதில் நீங்கள் மோசமாக உணரவில்லை

ஒரு ஜோடிகளாக, நீங்கள் உங்கள் பெரும்பாலான நேரத்தை ஒன்றாக செலவிடுவீர்கள் என்பது வெளிப்படையானது. ஆனால் தனியாக சிறிது நேரம் செலவிடுவதும் ஒரு சிறந்த வழி என்று உங்களுக்குத் தெரியுமா? உங்கள் நண்பர்கள், குடும்ப உறுப்பினர்களைச் சந்திக்க அல்லது அருகிலுள்ள இடங்களை பார்வையிட இந்த நேரத்தை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம். ஒருவருக்கொருவர் தேதிகளில் செல்வதைத் தவிர்த்து, ஒருவருக்கொருவர் சிறிது நேரம் செலவழிக்க அனுமதிப்பதில் உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்றால், உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் வலுவான பொருந்தக்கூடிய தன்மையைப் பகிர்ந்து கொள்கிறீர்கள் என்பதை இது தெளிவாகக் காட்டுகிறது.

Stay-at-home-romantic-date-ideas-for-couples | Woodchuck Delivery

ஒருவருக்கொருவர் மாற வேண்டியதில்லை

உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் மிகவும் இணக்கமாக இருப்பதற்கான தெளிவான அறிகுறிகளில் இதுவும் ஒன்றாகும். உங்கள் கூட்டாளியின் குறைபாடுகளை நீங்கள் ஏற்றுக்கொண்டு, அவர் அல்லது அவள் ஒரு சிறந்த மனிதனாக மாற உதவுவது உங்கள் உறவின் வலிமையை உறுதி செய்கிறது. ஒருவருக்கொருவர் மாற்ற முயற்சிப்பதற்கு பதிலாக, நீங்கள் யாராக இருக்கிறீர்களே அப்படியே இருப்பது நல்லது. உங்கள் கூட்டாளரை அவர் அல்லது அவள் யார் என்று நீங்கள் அனுமதிக்கும்போது, நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் இணக்கமாக இருப்பதைக் காட்டுகிறது.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker