ஃபேஷன்எடிட்டர் சாய்ஸ்புதியவை

ஆண்களின் மார்பக காம்பிற்கு பின்னால் இருக்கும் ரகசியம் என்ன தெரியுமா? ஷாக் ஆகாம படிங்க…!

முலைக்காம்பு என்றால், அது பெண்களுக்கு மட்டும்தான் என்றொரு பிம்பம் இங்கு இருக்கிறது. மனிதர்கள் அனைவருக்கும் முலைக்காம்புகள் இருக்கின்றன. ஆண் ,பெண் இருவருக்கும் அளவில் வேறுபாடு இருக்கும். பெண்ணின் மார்பக முலைக்காம்பு குழந்தைக்கு பாலூட்ட பயன்படுகிறது. ஆனால், ஆண்களின் மார்பக முலைக்காம்பு? எதற்கு என்று யாருக்கும் தெரிவதில்லை. ஒரு பெண் ஆணின் முலைகளைப் பார்க்கும்போது அவை ஏன் இருக்கின்றன என்று தோன்றலாம்.

why-do-men-have-nipples

இந்த கட்டுரை உங்களுக்கு அனைத்து அறிவியல் காரணங்களையும், மனித உடற்கூறியல் பற்றிய சிறந்த புரிதலையும் தரும். முலைக்காம்புகள் இருப்பது மனிதர்களுக்கு மட்டுமல்ல, வேறு சில பாலூட்டிகளுக்கும் உள்ளது என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? ஆண்கள் தங்கள் சந்ததிகளுக்கு உணவளிக்காதபோது ஏன் முலைக்காம்புகள் உள்ளன என்பதற்கான காரணங்களைப் பற்றிக் இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

பெண் வரைபடத்தைப் பின்பற்றுகிறது

பெண் வரைபடத்தைப் பின்பற்றுகிறது

கருப்பையில் வளர்ச்சியின் முதல் 4 வாரங்களில், மனித கருக்கள் ஒரு வகையான மரபணு மற்றும் வளர்ச்சி வரைபடத்தைப் பின்பற்றுவதாகக் கூறப்படுகிறது. அந்த 4 வாரங்களில், கரு எந்த பாலினமாக இருந்தாலும், ஒரு பெண்ணைப் போல வளர்கிறது. 4ஆவது வாரத்திற்குப் பிறகு, ‘y’ குரோமோசோம்கள் உடைந்து, கரு ஆணாகிறது.

பால் கோடுகளை உருவாக்குகின்றன

பால் கோடுகளை உருவாக்குகின்றன

ஒரு கருவில் உருவாகும் முதல் விஷயங்களில் ஒன்று, மேல் உடற்பகுதியிலிருந்து அடிவயிற்று வரை இயங்கும் பால் கோடுகள். XX அல்லது XY குரோமோசோம்கள் உதைக்கப்படுவதற்கு முன்பு இந்த பால் கோடுகள் பொதுவாக உருவாகின்றன என்று ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன.

முலைக்காம்புகளின் அளவு

முலைக்காம்புகளின் அளவு

கருப்பையில் டெஸ்டோஸ்டிரோன் இருப்பது பால் கோடுகள் மற்றும் மார்பக திசுக்களை சுருக்கிக் கொள்ள ஃபோட்டஸின் உடலைத் தூண்டுகிறது. இது ஆண்களுடன் ஒப்பிடும்போது முலைக்காம்புகளின் அளவு குறைகிறது.

பிறந்த சில ஆண் குழந்தைகள்

பிறந்த சில ஆண் குழந்தைகள்

இது ஒரு ஆச்சரியமான விஷயம். ஆம், ஆண் குழந்தைகள் பாலூட்டும் வழக்குகள் உள்ளன. பிறந்த சில ஆண் குழந்தைக்கு ‘புரோலாக்டின்’ என்று அழைக்கப்படும் பாலூட்டும் ஹார்மோன் அம்மாவிலிருந்து தொப்புள்கொடி வழியாக குழந்தைக்குள் செல்கிறது. இதனால்தான் குழந்தைகளுக்கு பால் சுரந்து வெளியேறுகிறது.

குழந்தைகளுக்கு உணவளிக்க...

குழந்தைகளுக்கு உணவளிக்க…

ஆப்பிரிக்க பிக்மி பழங்குடியினரில் காணப்படுவது போல, குழந்தைகளுக்கு உணவளிப்பதாக நடித்துக்கொண்டிருக்கும்போது ஒரு குழந்தையுடன் பழகுவது அல்லது நேரத்தை செலவிடுவது டெஸ்டோஸ்டிரோனைக் குறைக்கும்போது புரோலேக்ட்டின் ஹார்மோனின் அதிகரித்த அளவைக் காட்டுகிறது. இந்த செயல்பாட்டின் போது, அவற்றின் முலைக்காம்புகள் பயனுள்ள மார்பகங்களாக மாறும்.

மனிதர்களுக்கு கூடுதல் முலைக்காம்பு

மனிதர்களுக்கு கூடுதல் முலைக்காம்பு

ஆராய்ச்சியாளர்களின் கூற்றுப்படி, மனிதர்கள் கூடுதல் முலைக்காம்புகளுடன் பிறக்கிறார்கள். இந்த நிகழ்வு பெண்களை விட ஆண்களில் அதிகம் காணப்படுகிறது. புதிதாகப் பிறக்கும் நாற்பது குழந்தைகளில் ஒரு குழந்தைக்கு முலைக்காம்பு வளர்ச்சியின் வீதம் அதிகம்.

எல்லா பாலூட்டிகளுக்கும் முலைக்காம்புகள் இல்லை

எல்லா பாலூட்டிகளுக்கும் முலைக்காம்புகள் இல்லை

குதிரைகள், எலிகள், பிளாட்டிபஸ்கள் மற்றும் ஒரு சில பாலூட்டிகள் முலைக்காம்பு இல்லாமல் பிறக்கின்றன என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் தெரிவிக்கினறனர். இந்த விலங்குகள் கருப்பையில் இருக்கும்போது முலைக்காம்புகளை வளர்க்கத் தொடங்கினாலும், வளர்ச்சியின் கட்டங்கள் வழியாக, முலைக்காம்புகள் சுருங்கி அல்லது முற்றிலும் மறைந்துவிடும்.

எதற்கும் தடையில்லை

எதற்கும் தடையில்லை

ஆண் முலைக்காம்புகள் மனிதர்களின் வாழ்க்கையில் தலையிடாததால், இனப்பெருக்கம், இயக்கம் அல்லது மனித உயிர்வாழ்வுக்கு கூட இது தடையாக இல்லை. ஆதலால், அதன் இருப்பு குறித்து யாரும் யோசிப்பது இல்லை. எனவே, அவற்றை களைவதற்கு இயற்கை தேர்வுக்கு எந்த காரணமும் இல்லை.

பரம்பரை காரணம்

குழந்தைகளிலே ஆண்களுக்கு முலைக்காம்புகள் இருப்பதற்கு பரம்பரை காரணமாகும். ஏனெனில் பெற்றோர் இருவருக்குமே முலைக்காம்புகள் இருக்கும் நிலையில், அது குழந்தைகளுக்கும் உருவாகும். இது குழந்தைகளின் மரபணுக்களுக்கு செல்கிறது. சில சந்தர்ப்பங்களில், பெற்றோரில் ஆணுக்கு முலைக்காம்புகள் இல்லாமல் இருந்தால், எதிர்கால குழந்தையம் முலைக்காம்பு இல்லாமல் பிறப்பார்கள் என்று கூறப்படுகிறது.

மார்பக புற்றுநோய்

மார்பக புற்றுநோய்

ஆண் முலைக்காம்புகள் சிறியவை என்று கூறப்பட்டாலும், அவை இன்னும் ஆரோக்கியத்திற்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்தும். ஆண்களுக்கு மார்பக புற்றுநோய் வர போதுமான மார்பக திசுக்கள் அதில் உள்ளன. பெண்களின் எண்ணிக்கையை விட இந்த எண்ணிக்கை குறைவாக இருந்தாலும், அவர்கள் இன்னும் ஆபத்தில்தான் இருக்கின்றனர். இந்த புள்ளிகள் ஆண் மர்மத்திற்கு ஒரு இறுதி பதில் என்று நினைக்கிறேன்!

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker