அழகு..அழகு..புதியவை

ஹேர் டை போட்டபின் பிடிக்கலையா? பழைய நிறத்திற்கு மாறுவதற்கு டிப்ஸ்

ஹேர் டை போட்டபின் பிடிக்கலையா? பழைய நிறத்திற்கு மாறுவதற்கு டிப்ஸ்

ஹேர் கலரிங் முடி நிறமாற்றம் செய்து கொள்வது இப்போது நவீன நாகரிகமாக உள்ளது, பெண்கள் தங்களது முடியை பல வண்ணங்களில் மாற்றி கொள்கிறார்கள் பர்கண்டி, பழுப்பு, தங்கம் மேலும் நீளம் மற்றும் சிவப்பு போன்ற துடிப்பான வண்ணங்களிலும் மாற்றி கொள்கிறார்கள்.


ஆனால் சில சமயங்களில் குறிப்பிட்ட வண்ணங்கள் அப்படியே நிலைத்து விடுகின்றது, அவற்றை நீக்கி பழைய வண்ணத்தை பெறுவது சிரமமான காரியம், கவலையை விடுங்கள் உங்கள் முடியை பழைய நிறத்திற்கு திரும்புவதற்கு எளிய சில வழிகளை நங்கள் வழங்குகிறோம்.

* பேக்கிங் சோடா உங்கள் முடி நிறத்தை மென்மையாக்க உதவுகிறது. உங்களுக்கு பிடித்த ஷாம்பு மற்றும் பேக்கிங் சோடா ஆகியவற்றை சம அளவில் சேர்த்து கலக்கி ஒரு பேஸ்ட் போல தயார் செய்துகொள்ளவும். இந்த பேஸ்ட்யை உங்கள் முடியை ஈரமாக்கி மிதமாக மசாஜ் செய்யவும் பின்பு கழுவுங்கள், இது போல் மீண்டும் மீண்டும் நான்கு முதல் ஐந்து முறை செய்யவும். கவனிக்கத்தக்க முடிவுகளை பெறுவீர்கள்

* எலுமிச்சை சாறில் சிட்ரிக் அமிலம் உள்ளது, இந்த சிட்ரிக் அமிலம் இயற்கையாகவே முடி நிறத்தை குறைக்கும் தன்மையுடையது. சிறிது எலுமிச்சை சாற்றை உங்கள் தலைமுடியில் நேரடியாக விண்ணப்பிக்கவும், விண்ணப்பித்த பின் பத்து, பதினைந்து நிமிடங்களுக்கு ஷவர் கேப் அணிந்து கொள்ளுங்கள். பின்னர் வெந்நீரில் ஷாம்பு போட்டு குளிக்கவும்

* இது உங்கள் முடிவிலிருந்து வண்ணத்தை அகற்ற சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும். இது சாயத்தை திறம்பட நீக்குவதற்கு உதவுவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் முடிவை செயலிழக்கச் செய்வதற்கு பதிலாக நல்ல ஊட்டமளிக்கும், முடி சேதமாவதை தடுக்கும் . உங்கள் முடியின் ஆரம்பம் முதல் வேர் வரை சூடான எண்ணெய் கொண்டு மசாஜ் செய்யுங்கள், செய்த பின் ஒரு துண்டை சூடான நீரில் முக்கி, தலைமுடியில் சுற்றி குறைந்தது ஒரு மணி நேரம் வைத்துவிடுங்கள். இறுதியாக சூடான நீரில் கழுவவும் இது அனைத்து வண்ணங்களையும் திறம்பட போக்கவல்லது.

* க்ளோதிங் டிடெர்ஜென்ட் பல ரசாயன கலவைகளை கொண்டுள்ளது, இவை முடியில் உள்ள 75 சதவீத வண்ணங்களை உடனடியாக நீக்கும் ஆற்றல் வாய்ந்தது. உங்கள் முடியில் உள்ள டை பிடிக்கவில்லை என்றல் பிளீச்சிங் இல்லாத டிடெர்ஜென்ட் ஒரு மேசைக்கரண்டி எடுத்து உங்கள் முடியை கழுவவும். கழுவிய பிறகு உங்கள் முடியை நன்றாக உலரவைக்கவும்


* ஒரு சில வைட்டமின் c மாத்திரைகளை உடைத்து நசுக்கி ஒரு பேஸ்ட் பதத்தில் தயார் செய்துகொள்ளுங்கள், இந்த பசையை உங்கள் முடிகளை ஈரமாக்கி தடவுங்கள், ஒரு மணிநேரம் களைத்து கழுவுங்கள். மாயாஜாலங்களை காண்பீர்கள். ஆம். வைட்டமின் சி மாத்திரைகளில் சாயத்தை நீக்கும் இரசாயனம் உள்ளது, இது சாயத்தை 2 – 3 முறை கழுவும்போதே சாயத்தை நீக்கிவிடும்.

* எலுமிச்சை சாற்றைப் போலவே, வினிகரின் அமிலத்தன்மை ரசாயன கலவைக்கு எதிராக சாயத்தை அகற்ற உதவுகிறது. சிறிது எண்ணெய், சிறிது வினிகரைச் சேர்த்து, வண்ணத்தை போக்கப் பயன்படுத்துங்கள். சாயம் போகும் வரை வினிகரைப் பயன்படுத்தி முடியை கழுவவும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker