சமையல் குறிப்புகள்புதியவை

வேகவைத்த முட்டையை இப்படியும் சாப்பிடலாமா.! காலை உணவை சுவையாக சாப்பிட 4 வழிகள் இதோ.!

புரதம் நிறைந்த உணவு: முட்டைகளை விரும்புவோருக்கு இந்த பதிப்பு ஒரு விருந்துக்கு அமையவுள்ளது. முட்டைகளில் புரதம் மற்றும் பிற ஊட்டச்சத்துக்கள் அதிகம் இருப்பது மட்டுமல்லாமல் அவை எண்ணற்ற வழிகளில் பயன்படுத்தப்படுவதற்கும் ஏற்றவை.

புரதம் மற்றும் பிற ஊட்டச்சத்துக்கள் அதிகம் இருப்பதைத் தவிர, முட்டைகளும் எண்ணற்ற வழிகளில் பயன்படுத்தப்படுவதற்கும் ஏற்றவை

காலை உணவு என்பது அன்றைய முக்கிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாகும். உங்கள் காலை உணவில் நீங்கள் உண்மையிலேயே திருப்தி அடைந்தால், நீங்கள் ஒரு நல்ல தொடக்கத்திற்குத் தயாராக உள்ளீர்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரியும், எனவே அதை ஏன் ஒரு சலிப்பானதாக மாற்ற வேண்டும்? ஒவ்வொரு நாளும் நீங்கள் சுவையான உணவுகளை சாப்பிட முடியாது என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம், ஆனால் ஒவ்வொரு நாளும் நீங்கள் ஒரு ஆம்லெட் மற்றும் வெண்ணெய் சிற்றுண்டியுடன் ஒட்ட வேண்டும் என்று யாரும் சொல்லவில்லை, இல்லையா?

நீங்கள் ஆராய்ந்து பரிசோதனை செய்யத் தயாராக இருந்தால், உங்கள் வழக்கமான காலை உணவுப் பொருட்களுடன் நீங்கள் செய்யக்கூடிய விஷயங்கள் ஏராளம் உள்ளது. முட்டைகளை விரும்புவோர், குறிப்பாக, இங்கே ஒரு சிறிய விளிம்பைக் கொண்டுள்ளனர். முட்டைகளில் புரதம் மற்றும் பிற ஊட்டச்சத்துக்கள் அதிகம் இருப்பது மட்டுமல்லாமல், அவை உங்கள் புரத உணவில் எண்ணற்ற வழிகளில் பயன்படுத்தப்படுவதற்கும் ஏற்றவை.

அதிகபுரதஉணவு: எடைகுறைக்கமுட்டை

ஆரோக்கியமான எடை நிர்வாகத்தை பெரிய அளவில் ஆதரிக்க முட்டை உதவக்கூடும். அவை வளர்சிதை மாற்ற சமநிலையை மீட்டெடுக்க உதவுகின்றன, மேலும் உங்களை முழுதாக வைத்திருக்கின்றன. புரதத்தின் சிறந்த ஆதாரமாக முட்டைகளும் கூறப்படுகின்றன. நீங்கள் ஃபிட்டாக இருந்தால், நிலையான எடை இழப்பில் புரதம் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள்; இது மனநிறைவைத் தர உதவுகிறது. இது எடை இழப்பை விரைவுபடுத்த உதவுகிறது.

புரதம் நம் பசிக்கு ஒரு செக் வைக்க உதவுகிறது மற்றும் கிரெலின் (ghrelin) என்ற பசி ஹார்மோனை ஒழுங்குபடுத்துகிறது. புரதத்தின் மற்றொரு செயல்பாடு தசையை உருவாக்குவது, மேலும் அதிக தசை உங்களுக்கு அறை குறையாக இருந்தால் கொழுப்பு குவிந்துவிடும்.

Related Articles

Close