உலக நடப்புகள்புதியவை

டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவங்க உண்மையில் எப்படிப்பட்டவர்கள் தெரியுமா?இவங்ககிட்ட உஷாரா இருக்கணும் போல!

டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவங்க உண்மையில் எப்படிப்பட்டவர்கள் தெரியுமா?இவங்ககிட்ட உஷாரா இருக்கணும் போல!

டிசம்பர் மாதம் அனைவருக்கும் பல்வேறு வழிகளில் முக்கியமானதாக இருக்கிறது. ஆண்டின் கடைசி மாதமாக இருப்பதால், டிசம்பர் மாதம் ஒரு அழகான மாதமாகும், ஏனெனில் நீங்கள் கொளுத்தும் வெயிலை எதிர்கொள்ளவோ அல்லது மழை நாளில் நனைக்கவோ தேவையில்லை. இது அழகாகவும் இனிமையாகவும் இருக்கிறது, டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்களும் அப்படித்தான்.

நாம் பிறக்கும் நாள், தேதி, நம்முடைய பிறந்த ராசி என அனைத்தும் நம் ஆளுமையில் குறிப்பிடத்தக்க பாதிப்பை ஏற்படுத்தும். அந்த வகையில் ஒருவரின் பிறந்த மாதமும் அவர்களின் ஆளுமையை நிர்ணயிக்கும் ஒன்றாக இருக்கிறது. டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் எப்படிப்பட்டவர்கள் அவர்களின் நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறை குணங்கள் என்னென்ன என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

பணிவானவர்கள்

டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்களிடம் நீங்கள் காணும் பொதுவான குணங்களில் ஒன்று பணிவாகும். இவர்கள் வெற்றியை ஒருபோதும் தலைக்கு ஏற்றிக்கொள்ள மாட்டார்கள், எப்போதும் அடக்கமாகவே இருப்பார்கள். அவர்கள் ஒரு எளிய வாழ்க்கை முறையைக் கொண்டுள்ளனர். இதனால் இவர்கள் அதிக நண்பர்களைக் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள்.

நேர்மை மிகவும் முக்கியமானது

டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் ‘நேர்மையே சிறந்த கொள்கை’ என்பதில் நம்பிக்கை கொண்டவர்கள். டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் நியாயமற்ற விஷயங்களுக்கு ஆதரவாகவோ அல்லது சம்மதம் காட்டுவதையோ நீங்கள் அரிதாகவே காணலாம். அவர்களுக்கு நேர்மையாக இருப்பது மூச்சு விடுவது போன்றது. சிறந்த விஷயம் என்னவென்றால், அவர்கள் தங்கள் நேர்மையை உலகின் எந்தவொரு ஆதரவிற்கும் அல்லது பொருள்சார்ந்த விஷயங்களுகாகவும் வர்த்தகம் செய்ய மாட்டார்கள்.

மற்றவர்களை ஊக்குவிப்பவர்கள்

டிசம்பரில் பிறந்தவர்கள் ஆசிரியர்களைப் போன்றவர்கள். அறிவைப் பொறுத்தவரை, டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் யாரைச் சந்தித்தாலும் அறிவைப் பகிர்ந்து கொள்வதில் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளனர். அவர்களே மிகவும் உந்துதல் பெற்றவர்கள். டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்களுடன் நீங்கள் நண்பர்களாக இருந்தால், அவர்களால் நீங்கள் எப்போதும் ஊக்கம் பெறுவீர்கள். மேலும் அவர்கள் உங்களை ஊக்குவிப்பது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் மீது அக்கறையும் காட்டுவார்கள்.

மறைமுகத் திறமை கொண்டவர்கள்

ஒவ்வொரு மனிதனும் அவனது வழிகளில் திறமைசாலி என்பதை மறுப்பதற்கில்லை ஆனால் டிசம்பர் மாதம் பிறந்தவர்கள் திறமைகளின் பொக்கிஷம் என்று கூறப்படுகிறார்கள். டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்களை நீங்கள் அறிந்தால், அவர்களின் மறைந்திருக்கும் திறமைகளை நீங்கள் நிச்சயமாக அறிவீர்கள். படிப்பாக இருந்தாலும் சரி விளையாட்டாக இருந்தாலும் சரி, டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் எல்லாத் துறைகளிலும் சிறந்து விளங்க முடியும். தங்களின் திறமைகளை எப்படி பயன்படுத்தி பணம் சம்பாதிக்க வேண்டும் என்பதும் அவர்களுக்கு தெரியும்.

அதிர்ஷ்டம் நிறைந்தவர்கள்

இவர்கள் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலிகள் என்று கூறப்படுகிறது. அந்த காரணத்திற்காக, அவர்கள் எப்போதும் நல்ல அதிர்ஷ்டத்துடன் விரும்பப்படுகிறார்கள். இது தவிர, அவர்கள் உறுதியாகவும், அவர்கள் விரும்பிய இலக்குகளை அடைவதற்கு கடின உழைப்பை விரும்புகிறார்கள். அதனால்தான் அவர்கள் தங்கள் இலக்குகளையும் கனவுகளையும் அடைய முடிகிறது.

நீண்ட கால உறுதியான உறவில் இருக்க விரும்புகிறவர்கள்

டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர் எப்போதும் தனது இலக்குகளை நோக்கி அர்ப்பணிப்புடன் இருப்பார். டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் எப்போதும் தங்கள் பங்குதாரர் மற்றும் குடும்பத்தின் மீது உறுதியான அக்கறையுடன் இருப்பார்கள். நிலைமை எவ்வளவு கடினமாக இருந்தாலும், இந்த மக்கள் தங்கள் அன்புக்குரியவர்களை ஒருபோதும் விட்டுவிட மாட்டார்கள்.

அனைத்தும் சரியாக இருக்க வேண்டும் என்று நினைப்பவர்கள்

எல்லாவற்றையும் கச்சிதமாகச் செய்யும் பழக்கம் அவர்களுக்கு இருக்கிறது, அதனால்தான் அவர்கள் எப்போதும் எல்லாவற்றையும் திட்டமிடுகிறார்கள். ஆனால் பெரும்பாலும் இந்த திட்டங்களை மற்றவர்களின் மீதும் திணிப்பார்கள். இவர்களின் பொறுமை மற்றவர்களுக்கு இல்லாததால் அந்த இடத்தில் குழப்பமே மிஞ்சும். எனவே அனைத்து தருணங்களிலும் கச்சிதமாக இருப்பதை தவிர்த்து மற்றவர்களுடன் ஒத்துப்போக இவர்கள் பழக்க வேண்டும்.

பிடிவாதம்

டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் பிடிவாதமாக இருக்கிறார்கள், இதனால் அவர்கள் தங்கள் முடிவை மாற்றுவது கடினம். அவர்கள் தங்கள் எண்ணங்களை உறுதியாக நம்புகிறார்கள் மற்றும் அவர்கள் முடிவெடுப்பதைச் செய்ய விரும்புகிறார்கள். இதனால் மற்றவகர்களுக்கு ஏற்படும் பாதிப்புகளை இவர்கள் கருத்தில் கொள்ள மாட்டார்கள்.

ஆக்ரோஷம்

டிசம்பர் மாதத்தில் பிறந்தவர்கள் அவ்வளவு விரைவாக கோபப்பட மாட்டார்கள், ஆனால் அவர்கள் கோபமடைந்து விட்டால் அவர்களை சகஜ நிலைக்குக் கொண்டு வருவது மிகவும் கடினம். இவர்களிடம் வாக்குவாதத்தின் போது எதையும் பேசுவதற்கு முன் ஒருமுறைக்கு இருமுறை யோசிப்பது நல்லது.

வேலையில் மூழ்குபவர்கள்

இவர்கள் மிகவும் வேலை செய்பவர்களாக கருதப்படுகிறார்கள். அனைத்தையும் விட தங்கள் பணிக்கு முன்னுரிமை கொடுப்பார்கள். ஒருவிதத்தில் இது நல்லதுதான், ஆனால் அவர்களின் உடல்நலம் மற்றும் தனிப்பட்ட உறவுகள் இதனால் அதிகம் பாதிக்கப்படும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker