உறவுகள்புதியவை

ஆண்களே! உங்க அந்தரங்க பகுதியில் எந்த தொற்றுநோயும் பரவாமல் இருக்க நீங்க என்ன செய்யணும் தெரியுமா?

ஆண்களே! உங்க அந்தரங்க பகுதியில் எந்த தொற்றுநோயும் பரவாமல் இருக்க நீங்க என்ன செய்யணும் தெரியுமா?

உங்கள் அந்தரங்க சுகாதாரம் என்பது உங்கள் ஒட்டுமொத்த உடல் ஆரோக்கியத்தை போன்று முக்கியமானது. உங்கள் தனிப்பட்ட அந்தரங்க பகுதிகளில் சுத்தமாகவும், உலர்வாகவும், மற்றும் உங்கள் உடலின் மீதமுள்ள பாகங்களை நன்கு கவனித்துக்கொள்வது முக்கியம். துரதிருஷ்டவசமாக, ஆண்கள் பெரும்பாலும் அந்தரங்க பாகங்களின் சுகாதாரத்தைப் பற்றி பேசுவதில்லை. ஏனென்றால் அது சம்பந்தமாக ஒரு பகுதியைக் கருதவில்லை. இருப்பினும், ஆண்கள் தங்கள் நெருங்கிய பகுதிகளில் விரும்பத்தகாத பாக்டீரியா உருவாக்கம் மற்றும் தொற்றுநோயை பெறுகிறார்கள். இதற்கு முதலில் அவர்களுக்கு இதை பற்றிய விழிப்புணர்வு இல்லாமல் இருப்பது.

ஆண்கள் அந்தரங்க சுகாதாரம் ஒரு பெண்ணின் அந்தரங்க சுகாதாரத்தை போல் இருக்க முடியாது. அவர்களின் உடல் பாகங்கள் மாறுபட்டவை. அந்தரங்க பாகங்களின் சுகாதாரம் பற்றியும், பாலியல் சுகாதாரம் பராமரிக்க சில முக்கிய வழிகள் பற்றியும் இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

சுத்தம் மற்றும் உலர வைக்கவும்
உங்கள் பிறப்புறுப்புகளை கழுவுவது மிகவும் முக்கியமானது, ஏனெனில் அந்த பகுதி மிகவும் உணர்திறன் வாய்ந்த சருமத்தைக் கொண்டுள்ளது. பாதுகாப்பான மற்றும் இயற்கையான முறையில் உங்கள் அந்தரங்க பாகங்களை சுத்தம் செய்ய வேண்டும். உங்கள் அந்தரங்க பகுதிகளை பூஞ்சை தொற்றிலிருந்து பாதுகாக்க, ஆண்கள் நீச்சல் குளத்திலிருந்து வந்த பிறகு அல்லது குளித்த பின் அல்லது அதிக வியர்வை வெளியேறிய பிறகு தங்கள் அந்தரங்கப் பகுதி நன்கு உலர்ந்திருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும். நினைவில் வைத்து கொள்ளுங்கள், நெருக்கமான கழுவுதல் மற்றும் வழக்கமான சோப்புகள் இரண்டும் குறைந்த அளவில் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.
தினமும் உங்கள் ஆடைகளை மாற்றவும்
உங்கள் உள்ளாடைகளை அடிக்கடி மாற்றாமல் இருப்பது உங்கள் வழக்கமான மற்றும் உறுதியான பகுதியைப் பின்பற்றுவதை விட அதிக ஆடம்பரமானது என்பது தவறான நம்பிக்கை. உங்கள் உடைகளை குறைப்பாக அந்தரங்க பகுதிகளுக்கு போடும் உடைகளை தினமும் மாற்ற வேண்டும். அவ்வாறு செய்யாததன் மூலம், ஆபத்தான வைரஸ்கள், பூஞ்சைகள் மற்றும் பாக்டீரியாக்களை உங்கள் அந்தரங்க பகுதியில் குடியேற அழைக்கிறீர்கள் என்று அர்த்தம்.

ஆரோக்கியமான உணவை உண்ணுங்கள்

ஆரோக்கியமான உணவை உட்கொள்வது வியர்வையின் அளவு மற்றும் துர்நாற்றத்தை குறைக்க உதவும். ஆரஞ்சு மற்றும் எலுமிச்சை போன்ற சிட்ரஸ் பழங்கள், கீரை மற்றும் முட்டைக்கோஸ் போன்ற பச்சை இலைகள், மற்றும் தண்ணீர் மற்றும் பச்சை தேயிலை உங்கள் நெருக்கமான பகுதியில் வாசனையை மேம்படுத்த உதவும்.

ஒரு டிரிம்மிங் சுகாதாரத்தை அறிமுகப்படுத்துங்கள்

அந்தரங்க பகுதியில் வளரும் முடி என்பது உங்கள் நெருக்கமான பகுதியை சுத்தமாகவும் சூடாகவும் வைத்திருக்கும் என்று நம்பப்பட்டாலும், அதே முடி வியர்வையை ஏற்படுத்துகிறது என்பதும் உண்மை. எனவே, உங்கள் பிறப்புறுப்பை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்க வேண்டும் என்பதை உறுதிப்படுத்த, நல்ல தரமான டிரிம்மரைப் பயன்படுத்தி உங்கள் அந்தரங்க பகுதியை பாதுகாப்பாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் வைத்துக்கொள்ளவும்.
தொடர்ந்து ஈரப்படுத்தவும்
உங்கள் அந்தரங்க பகுதியை சுத்தம் செய்வது அல்லது ஒழுங்கமைப்பது எவ்வளவு முக்கியமோ, அதன் பிறகு ஈரப்பதமாக்குவதும் முக்கியம். ஒரு நல்ல தரமான மாய்ஸ்சரைசர் உங்கள் உடலின் மிகவும் உணர்திறன் வாய்ந்த தோலில் வெளிப்புற தயாரிப்பைப் பயன்படுத்துவதன் பின்விளைவுகளிலிருந்து உங்களைத் தடுக்கும்.

அட்டவணையை பராமரிக்கவும்

ஒவ்வொருவரும் தங்களை எவ்வளவு சுத்தமாக வைத்திருக்கிறார்கள் என்பதைப் பொருட்டு, அவர்களின் அந்தரங்கப் பகுதிகளைச் சுற்றி அவரவர் தனிப்பட்ட வாசனை உள்ளது. ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறையாவது சுத்தம் செய்யும் வழக்கத்தை கடைபிடிப்பது, குறிப்பாக வியர்வையில் நனைத்த ஒவ்வொரு உடற்பயிற்சிக்கும் பிறகு, அவர்களின் அந்தரங்க பகுதி ஆரோக்கியமாக இருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும். ஒரு சுத்தப்படுத்தி மற்றும் தண்ணீர் போதுமானதாக கருதப்பட்டாலும், ஆரோக்கியமான கழுவலைப் பயன்படுத்துவது நல்லது.
உடலுறவுக்குப் பிறகு கழுவவும்
உடலுறவுக்குப் பிறகு உங்கள் பிறப்புறுப்பைக் கழுவுவது சுகாதாரமானது மட்டுமல்ல, இது ஒரு ஆரோக்கியமான பழக்கமாகும். பிறப்புறுப்பைச் சுற்றியுள்ள பகுதி உங்கள் உடலில் அதிக வியர்வை, நோய்த்தொற்றுகள் மற்றும் துர்நாற்றம் ஆகியவற்றைப் பெறுகிறது. எனவே, நீங்கள் தனிப்பட்ட தூய்மையை வழக்கமாக வைத்திருக்க வேண்டும் மற்றும் இயற்கை பொருட்கள் கொண்ட தயாரிப்புகளை மட்டுமே பயன்படுத்த வேண்டும். உங்கள் அந்தரங்க பகுதியை கழுவுவதை வழக்காமாக வைத்துக்கொள்ள வேண்டும்.

இறுதிகுறிப்பு

ஆண்கள் தளர்வான ஆடைகளை அணிவது அவர்களின் நெருக்கமான பகுதிகளுக்கு சிறந்தது. இறுக்கம் மற்றும் வியர்வை கருவுறுதலை பாதித்து பிரச்சனைகளுக்கு வழி வகுக்கும். ஆண்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட பகுதிகளை சுத்தமாகவும், உலர்வாகவும், தொற்றுநோய்களைத் தடுக்கவும், அவர்களின் பாலியல் அனுபவத்தை மேம்படுத்தவும் பராமரிக்க வேண்டும். ஆணுறைகள் பாலுறவு மூலம் பரவும் நோய்களைத் தடுக்க உதவுவதோடு, பிறப்புக் கட்டுப்பாட்டுக்கான சிறந்த வழிமுறையாகவும் இருக்கிறது. எந்த வகையிலும் ஆண்களின் அந்தரங்க உறுப்புகளின் தூய்மை, சுகாதாரம் மற்றும் ஆரோக்கியத்தை உறுதி செய்ய வேண்டும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker