உறவுகள்புதியவை

இந்த வகை பெண்களை திருமணம் செய்து கொள்ள ஆண்கள் ஒருபோதும் விரும்ப மாட்டார்களாம்…. ஏன் தெரியுமா?

இந்த வகை பெண்களை திருமணம் செய்து கொள்ள ஆண்கள் ஒருபோதும் விரும்ப மாட்டார்களாம்.... ஏன் தெரியுமா?

பெண்கள் சில வகையான ஆண்களைத் தவிர்ப்பது போல, ஆண்களும் ஒரு சில வகை பெண்களிடமிருந்து தப்பி ஓடுகிறார்கள். இது மிகவும் விசித்திரமானதாகத் தோன்றலாம், ஆனால் சில செயல்கள், சைகைகள், நடத்தை ஆகியவை பெரும்பாலான ஆண்களை பெண்களிடம் இருந்து விலகி செல்ல வைக்கின்றன.

இதுபோன்ற பெண்களை அவர்கள் உங்களை எந்த சூழ்நிலையிலும் தவிர்க்க முயற்சி செய்கிறார்கள். ஒரு சிறந்த புரிதலுக்கு, ஆண்கள் தங்கள் வாழ்க்கையை செலவழிக்க விரும்பாத பெண்களின் வகையை இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மன விளையாட்டாளர்(Mind gamer)

ஆரம்பத்தில் எல்லா ஆண்களும் துரத்துவதை விரும்புகிறார்கள். நீங்கள் அவர்களுக்கு கவனம் செலுத்தாதபோது அவர்கள் உங்களுக்கு அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறார்கள். ஆனால் சிறிது காலம் கழித்து அது அவர்களுக்கு வலியாக மாறும். இது அவர்களை ஒரு பாதுகாப்பற்ற மனிதனாக மாற்றினால், அந்த பெண் நிச்சயமாக அவர்களதுது வாழ்க்கையிலிருந்து விலக்கி வைக்கப்படுவார்.

அனைத்தையும் மாற்றும் குணம் கொண்டவர்கள்

ஒருவருக்கு ஒரு திட்டமாக மாறுவதை அவர்கள் வெறுக்கிறார்கள், ஏனென்றால் தாய்மார்களுக்கு எவ்வளவுதான் தாய்மை குணம் கொண்ட பெண் தேவைப்பட்டாலும், இறுதியில் அவர்களை மாற்ற விரும்பும் ஒரு பெண்ணை அவர்கள் விரும்பவில்லை. அந்த பெண் அவரை நேசிக்கிறார் என்றால் ஏன் மாற்ற முயற்சிக்க வேண்டும்? அலமாரி மாற்றங்கள் முதல் இசை விருப்பங்கள் வரை தங்கள் விருப்பத்திற்கு ஏற்ப ஆண்களை மாற்ற விரும்பும் பெண்கள் விரைவில் அவர்கள் வாழ்க்கையில் இருந்து வெளியேற்றப்படுவார்கள்.

முதலாளி மனநிலை கொண்டவர்கள்

ஆண்களுக்கு ஒரு ஈகோ உள்ளது மற்றும் கட்டளைகள் ஏற்பது அவர்களுக்கு அறவே பிடிக்காத ஒன்றாகும். சில நேரங்களில் அவர்கள் இதனை ஏற்றுக்கொள்ளலாம் ஆனால் எப்பொழுதும் அவ்வாறு நடக்கும் போது, அந்த பெண் அவர்கள் வாழ்க்கையிலிருந்து தூக்கி எறியப்படுவார்கள்.

பொறாமை

எப்போதாவது கொஞ்சம் பொறாமை பரவாயில்லை, ஆனால் எப்போதும் பொறாமையுடனேயே இருப்பது, பாஸ்வேர்டு போன்றவற்றைக் கேட்பது ஒரு ஆண்களால் மட்டுமல்ல, பெண்களால் கூட ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது. அத்தகைய துணையை எந்த ஆணும் விரும்புவதில்லை.

அவரை சுற்றியே இருப்பது

ஒரு பெண் அவர் இல்லாமல் இறந்துவிடுவது போல நடந்து கொண்டால் அவர்களுக்கென சொந்த வாழ்க்கை இல்லை, அது மிகவும் பிடிவாதமானது, இது ஒரு ஆணை மூச்சுத் திணறடிக்கும். பெண்களுக்கென தனி வாழ்க்கை உள்ளது, எப்போதும் ஆண்களை சார்ந்திருப்பதை ஆண்களே விரும்புவதில்லை. அவர்கள் தனது சொந்த விருப்பங்கள், சொந்த நண்பர்கள் தொகுப்பை வைத்திருப்பது முக்கியம். எப்போதும் கிடைப்பதால் ஆண்கள் இந்த வகை பெண்கள் மீது விரைவில் ஆர்வத்தை இழக்கிறார்கள்.

குடும்ப புழு

பெற்றோரிடம் எல்லாவற்றையும் ஒப்பிப்பது எந்த ஆணுக்கும் எரிச்சலூட்டும். தங்கள் முட்டை ஓடுகளிலிருந்து இன்னும் வெளியே வராத ஒரு பெண்ணை யாரும் விரும்புவதில்லை. ஆரம்பத்தில் ஆண்கள் இந்த வகை பெண்களை குடும்பத்தில் அதிக அக்கறை கொண்டவராக பார்க்கிறார், ஆனால் சிறிது காலம் கழித்து எது செய்வதற்காகவும் அனுமதி கேட்கும் போது, அது எரிச்சலை ஏற்படுத்தும்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker