உலக நடப்புகள்புதியவை

உங்கள் காதின் வடிவம் உங்களை பற்றி கூறும் ரகசியம் என்ன தெரியுமா?

நமது காதுமடலின் முதன்மையான செயல்பாடு காதுகளின் சமநிலையையும் வெப்பநிலையையும் பராமரிப்பதாகும், ஏனெனில் இது நம் முகத்தில் உள்ள ஒரே நரம்பு-முடிவு புள்ளியாகும். தீவிர காலநிலை நிலைமைகளுக்கு எதிராக காதுகளை காப்பாற்றுவதரகாக இது உள்ளது. பண்டையகால மனிதர்களுக்கு காதுகுழாய்கள் காதுகளைப் போல பெரிதாக இருப்பதற்கு இதுவே காரணமாக இருக்கலாம்.

தற்போதைய பரிணாம வளர்ச்சியினால் நம் உடல் உறுப்புகளில் பெரும்பாலானவை இப்போது அவற்றின் இயல்புகளை இழந்து விட்டன. செவிமடல்கள் கூட அதன் இருப்பை இழந்து தற்போது அளவு குறைந்துவிட்டது. நாம் இறக்கும் வரை தொடர்ந்து வளர்ந்து வரும் ஒரே உடல் பகுதி காதுகுழாய்கள் என்பது ஒரு அறிவியல் உண்மை. சாமுத்திரிகா சாஸ்திரத்தில் விளக்கப்பட்டுள்ளபடி, நம் உடல் உறுப்புகள் ஒவ்வொன்றும் நம் வாழ்க்கை, ஆன்மா மற்றும் ஆளுமையுடன் தொடர்புடையது. அதன்படி நம் காதுமடல் நம்மை பற்றிக் கூறும் ரகசியங்கள் என்னவென்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

இணைக்கப்பட்ட காது

இணைக்கப்பட்ட காது

பெரும்பாலான மக்கள் கொண்டிருக்கும் காதுமடல் வகை இது. ஆளுமைப் பண்புகளைப் பொறுத்தவரை, இது பொதுவாக நிறைய மாறுபடும், அது பெரும்பாலும் உச்சநிலைக்குச் செல்லும். தனிநபரின் காது வடிவம் இதுவாக இருந்தால், அவர்கள் பொதுவாக அன்பு மற்றும் மென்மையான இதயத்துடன் இருப்பவர்கள். மறுபுறம் தனிநபர்கள் மிகவும் ஒதுக்கப்பட்டிருக்கலாம், மேலும் அவர்கள் வாழ்க்கையில் உள்ள விஷயங்களைப் பற்றி கவனமாக இருக்கிறார்கள். அவர்கள் மனக்கிளர்ச்சியுடன் இருக்கலாம் மற்றும் எல்லாவற்றையும் விட அவர்களின் உள்ளுணர்வுகளில் செயல்படலாம். சிலருக்கு இது ஆணவத்தின் அடையாளமாக வரக்கூடும், ஆனால் உண்மை என்னவென்றால், அவர்கள் மற்றவர்களின் கருத்துக்களைப் பற்றி கவலைப்படுவதில்லை, அவர்கள் விரும்பும் வழியில் வாழ்கிறார்கள்.

அகலமான காது

அகலமான காது

இந்த வடிவ காது கொண்டவர்கள் இயற்கையாகவே நிதானமானவர்களாக இருப்பார்கள். எதையும் அலட்சியமாக கையாளும் குணம் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள். விஷயங்களை பெரிதாக எடுத்துக்கொள்வது அவர்களுக்கு பிடிக்காது. அவர்கள் யார், அவர்களின் தேவை என்ன என்பதில் தெளிவாக இருப்பார்கள். மற்றவர்களை விட ஒரு சிறந்த நேரத்தை அவர்கள் விரும்புகிறார்கள். மற்றவர்களிடம் இல்லாத புத்திசாலித்தனம் இவர்களிடம் இருக்கும்.

குறுகிய காது

குறுகிய காது

இவர்கள் பொதுவாக கொஞ்சம் ஒதுங்கியிருப்பவர்கள், அவர்கள் தனக்குத் துணையாக தன்னையே கொள்ள விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் பொதுவாக அமைதியானவர்கள், வன்முறை அல்லது ஏற்றுக்கொள்ள முடியாத வகையில் அவர்கள் நடந்துகொள்வது அரிதாகவே நடக்கும் நிகழ்வாகும். அவர்கள் வதந்திகள் அல்லது முதுகில் குத்துவதை வெறுக்கிறார்கள். மறுபுறம் அவர்கள் சத்தமாக பேசக்கூடியயவர்கள் அல்ல, ஆனால் அவர்களின் கருத்துக்கள் சத்தமாக பேசும்.

பாயிண்டட் காது

பாயிண்டட் காது

இந்த நபர்கள் இயற்கையாகவே கூர்மையான அறிவு மற்றும் நகைச்சுவையானவர்களாகக் காணப்படுகிறார்கள். அவர்கள் சுற்றியுள்ள எல்லாவற்றையும் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்கிறார்கள். அசாதாரண கணிப்புகளை செய்வதிலும் அவர்கள் சிறந்தவர்கள். சிறிய விவரங்களை கவனிப்பது அவற்றின் இயல்பு மற்றும் அவர்கள் அதை நன்றாக செய்கிறார்கள். இந்த காரணிகளால் இந்த நபர்கள் பர்பெக்ட்டானவர்களாக இருக்கிறார்கள்.

வட்டமான காது

வட்டமான காது

இந்த நபர்கள் மிகவும் விசுவாசமானவர்களாகவும், கனிவானவர்களாகவும் அறியப்படுகிறார்கள். அவர்களின் விசுவாசம் அவர்களின் அர்ப்பணிப்புத் தன்மையிலிருந்து வெளிவருவதைக் காணலாம். அவர்களின் நம்பிக்கை என்பது ஒருவர் அதிகம் மதிக்க வேண்டிய ஒன்று. இந்த நபர்கள் மற்றவர்களுக்கு உதவ தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவார்கள், அதுவே அவர்களை மிகவும் சிறப்புறச் செய்கிறது. அவர்கள் விசுவாசமாக இருப்பதற்கு என்ன தேவை என்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்கிறார்கள். துரோகம் செய்வது அவர்கள் அறவே வெறுக்கும் ஒரு விஷயமாகும்.

சதுரமான காது

சதுரமான காது

இவர்கள் தனி உலகத்தை உருவாக்குபவர்கள். இந்த வகையான காது இருப்பது மிகவும் அபூர்வமாகும். அவர்கள் பெரியவிஷயத்தைப் பார்க்க முனைகிற சிந்தனையாளர்கள் மற்றும் தொலைநோக்கு பார்வையாளர்கள் என்று நம்பப்படுகிறார்கள், மேலும் அவர்கள் வரும் இடையூறுகளை நினைத்து கவலைப்படுவதில்லை. அவர்கள் தனக்கென சொந்தமாக ஒரு உலகத்தை உருவாக்கியவர்கள், அதில் யாரையும் உள்ளே அனுமதிக்க மாட்டார்கள். மிகவும் நெருக்கமானவர்கள் மட்டுமே அவர்கள் உலகத்திற்குள் நுழைய முடியும்.

ஒட்டிக்கொண்ட காது

ஒட்டிக்கொண்ட காது

இந்த நபர்கள் தான் உண்மையில் ஒரு கூட்டத்தில் தனித்து நிற்கிறார்கள். அவர்கள் வித்தியாசமானவர்கள், சில சமயங்களில் வித்தியாசமாக நடந்து கொள்கிறார்கள். மற்றவர்கள் நினைத்துக்கூட பார்க்க முடியாத விஷயங்களைச் செய்வதன் மூலம் அவர்கள் கவனத்தை ஈர்ப்பதால் எப்போதும் அவர்கள் தனித்துவத்துடன் இருப்பார்கள். அவர்களின் பார்வை தனித்துவமானது, மற்றவர்களுக்கு தங்கள் எண்ணங்களைப் பற்றி விளக்குவதை அவர்கள் விரும்புவதில்லை. மறுபுறம், ஒரு உண்மையான உரையாடலை நடத்துவது அவர்களுக்கு மிகவும் கடினம், ஏனென்றால் எல்லோரும் அவர்களின் எண்ணங்களை புரிந்து கொள்ள முடியாது.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker