உறவுகள்புதியவை

உங்க துணையுடன் நீங்க இதை எல்லாம் செய்தால் உங்க உறவு ரொம்ப வலுவாக இருக்குமாம்…!

உறவுகள் என்று வரும்போது, தம்பதிகள் ஒன்றாகச் செய்யக்கூடிய பல விஷயங்கள் உள்ளன. உறவு என்றால், சில பிரச்சனைகள் ஏற்படத்தான் இருக்கும். அதை தம்பதிகள் எப்படி அணுகிறோம் என்பதை பொறுத்துதான். ஒவ்வொருவரும் உங்கள் துணையின் உணர்வுகளை புரிந்து கொண்டு, நடந்தாலே அதுவே உங்கள் உறவில் பல சிக்கல்களை தவிர்க்கலாம். உங்கள் உறவை வலுப்படுத்துவது குறித்து பல்வேறு நபர்களிடமிருந்து பல ஆலோசனைகளையும், கருத்துக்களையும் நீங்கள் பெற்றிருக்கலாம்.

உதாரணமாக, அவர்களில் சிலர் உங்களை விடுமுறைக்குச் செல்லும்படி அல்லது சில பகட்டான தேதிகளில் உங்கள் கூட்டாளரை அழைத்துச் செல்லும்படி கூறியிருக்கலாம். சரி, இந்த வகையான ஆலோசனைகள் நம்மில் பலருக்கு வேலை செய்யக்கூடும். ஆனால் உங்கள் உறவை வலுப்படுத்த நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒன்றாகச் செய்யக்கூடிய விஷயங்களை இக்கட்டுரையில் காணலாம். உங்கள் உறவை ஆராய்வதற்கும் ஒருவருக்கொருவர் சிறந்த முறையில் அறிந்து கொள்வதற்கும் இந்த விஷயங்கள் உங்களுக்கு உதவும். அந்த விஷயங்கள் என்ன என்பதை அறிய இக்கட்டுரையை முழுமையாக படியுங்கள்.

புதிய பொழுதுபோக்குகளை உருவாக்குதல்

நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் சேர்ந்து செய்யக்கூடிய சிறந்த விஷயங்களில் இதுவும் ஒன்றாகும். சில புதிய பொழுதுபோக்குகளை ஆராய்ந்து அதில் ஈடுபடுவது நல்லது. உதாரணமாக, நீங்கள் தோட்டக்கலை அல்லது பேக்கிங் முஃபின்கள் மற்றும் கப்கேக்குகளை முயற்சி செய்யலாம். இது உங்கள் நேரத்தை ஒன்றாக சிறந்த முறையில் செலவிட உதவும். உங்கள் பங்குதாரரின் பொழுதுபோக்கு புத்தகங்களைப் படிப்பது போன்ற ஒருவருக்கொருவர் பொழுதுபோக்குகளை முயற்சிப்பதைப் பற்றியும் நீங்கள் சிந்திக்கலாம். பிறகு நீங்களும் முயற்சி செய்யலாம். இதேபோல், உங்கள் பங்குதாரரும் உங்கள் பொழுதுபோக்கிற்கு முயற்சி செய்யலாம்.

சுவையான உணவை சமைத்தல்

சமைப்பது பாலினம் சார்ந்த பாத்திரம் என்று நீங்கள் நினைத்தால், அது தவறானது. சில சுவையான உணவை சமைப்பதில் நீங்கள் நிச்சயமாக ஒருவருக்கொருவர் உதவலாம். நீங்கள் இருவரும் உங்கள் அம்மாவிடமிருந்தோ அல்லது இணையத்திலிருந்தோ பல ரெசிபிகளைக் கொண்டு வரலாம். ஆனால் உங்களால் சமைக்க முடியாவிட்டால், காய்கறிகளை நறுக்குவதோ அல்லது தட்டுகளை டைனிங் டேபிளில் வைப்பதோ போன்று உங்கள் கூட்டாளருக்கு உதவலாம். இந்த வழியில் நீங்கள் இருவரும் உணவு தயாரிப்பதில் சமமாக பங்களிக்க முடியும்.

ஒரு பயணம் செல்லுங்கள்

நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் பல்வேறு பயணங்களுக்குச் சென்றிருக்கலாம். இதுபோன்ற பிற பயணங்களுக்குத் திட்டமிட்டிருக்கலாம் என்பது வெளிப்படையானது. சரி, நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் சாலைப் பயணத்தை மேற்கொள்வது குறித்தும் சிந்திக்கலாம். நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் சில திட்டங்களை உருவாக்கலாம் மற்றும் உங்கள் வேலையிலிருந்து சில நாட்கள் இடைவெளி எடுத்து சாலைப் பயணத்திற்கு செல்லலாம். ஆனால் நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் உங்கள் அலுவலக வேலையில் மிகவும் பிஸியாக இருந்தால், பயணத்திற்கு செல்ல நேரத்தை ஒதுக்க முடியாவிட்டால், நீங்கள் குறைந்தபட்சம் ஒரு நீண்ட பயணத்திற்காவது செல்ல முயற்சி செய்யலாம்.

சில DIY இல் உங்களை ஈடுபடுத்துதல்

DIY என்பது ஒரு தொழில்முறை நிபுணரை வேலைக்கு அமர்த்துவதை விட, வீட்டிலேயே அலங்கரித்தல், கட்டமைத்தல் மற்றும் பழுதுபார்ப்பு செய்தல் போன்றவை செய்வது. DIY கள் எப்போதும் வேடிக்கையாகவும் சுவாரஸ்யமாகவும் இருக்கும். நீங்கள் எப்போதும் சில அருமையான DIY யோசனைகளில் ஈடுபடலாம். நீங்கள் ஓவியம் மற்றும் வரைதல் ஆகியவற்றில் நல்லவராக இருந்தால், சில DIY ஓவியம் யோசனைகளில் சேர உங்கள் கூட்டாளரிடம் கேட்கலாம். உங்கள் வீட்டை அலங்கரிப்பது அல்லது சுவாரஸ்யமான DIY யோசனைகளுடன் சில அலங்கார பொருட்களை உருவாக்குவது பற்றி நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் சிந்திக்கலாம். அவற்றில் பலவற்றை இணையத்தில் காணலாம்.

ஒர்க்அவுட் மற்றும் யோகா செய்வது

வொர்க்அவுட்டிலும் யோகாவிலும் ஈடுபடுவதை விட உங்கள் நேரத்தை பயன்படுத்துவதற்கான ஆரோக்கியமான மற்றும் சிறந்த வழி எது இருக்கிறது? நீங்கள் இருவரும் ஒன்றாக ஜிம்மில் அடித்து உங்கள் உடலில் வேலை செய்வது பற்றி யோசிக்கலாம். இது உண்மையில் ஒரு ஜோடி குறிக்கோள்களைப் போன்றது. உட்கார்ந்து ஒன்றும் செய்யாமல், நீங்கள் குறைந்தபட்சம் சில பயிற்சிகளைச் செய்ய முயற்சி செய்யலாம். இது உங்கள் உறவை வலுப்படுத்துவதோடு மட்டுமல்லாமல் ஆரோக்கியமாகவும் இருக்க உதவும்.

வீட்டு வேலைகளைச் செய்வது

வீட்டு வேலைகளைச் செய்வதில் பொறுப்புகளைப் பகிர்ந்துகொள்வதும் ஒருவருக்கொருவர் உதவுவதும் எப்போதும் உங்கள் உறவில் பணியாற்றுவதற்கான சிறந்த யோசனையாகும். வீட்டு வேலைகளைச் செய்ய நீங்கள் பங்களிக்கும் போது மற்றும் பொறுப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும்போது, நீங்கள் உங்கள் கூட்டாளரை கவனித்துக்கொள்கிறீர்கள் என்பதை அவருக்கு அல்லது அவளுக்கு தெரியப்படுத்துகிறீர்கள். இது நிச்சயமாக உங்கள் உறவு காலப்போக்கில் வலுவாக வளர வைக்கும்.

சில தன்னிச்சையான யோசனைகளை முயற்சிப்பது

உங்கள் உறவில் சில வேடிக்கைகளை நீங்கள் கொண்டுவர விரும்பினால், நீங்கள் எவ்வளவு உற்சாகமாக இருக்கிறீர்கள் என்பதை உங்கள் பங்குதாரர் உணர அனுமதிக்க வேண்டும் என்றால், நீங்கள் சில தன்னிச்சையான யோசனைகளை முயற்சி செய்யலாம். எடுத்துக்காட்டாக, 30 நாள் உறவு புதுப்பித்தல் சவாலை முயற்சிக்க உங்கள் கூட்டாளரிடம் கேட்கலாம். அல்லது ஸ்டாண்ட்-அப் நகைச்சுவை நிகழ்ச்சிக்கு டிக்கெட் முன்பதிவு செய்யலாம். பேக்கிங் கேக் அல்லது மஃபின்களில் உங்களை அடித்ததற்காக உங்கள் கூட்டாளருக்கு நீங்கள் சவால் விடலாம். உங்கள் உறவுக்கு மேலும் வேடிக்கையாக இருக்கும் என்று நீங்கள் நினைக்கும் பல சவால்களைப் பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கலாம்.

நண்பர்களைப் பார்ப்பது

நீங்கள் நீண்ட காலமாக உங்கள் நண்பர்களைப் பார்க்கவில்லை என்றால், நீங்கள் அவர்களைப் பார்வையிடக்கூடிய நேரம் இது. அவர்களுடன் சிறிது நேரம் செலவிடுவதைப் பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கலாம் மற்றும் உங்கள் நினைவுகளை மீண்டும் உருவாக்கலாம். நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் நண்பர்களைப் பார்வையிடலாம் மற்றும் ஒரு வேடிக்கையான நேரத்தை அனுபவிக்கலாம். இந்த வழியில் நீங்கள் இருவரும் உங்கள் உறவில் பணிபுரியும் போது ஒருவருக்கொருவர் நண்பர்களை அறிந்து கொள்ள முடியும்.

பிடித்த காட்சிகளைக் காண்பது

நீங்கள் வலைத் தொடர்களைப் பார்ப்பதை விரும்பினால், உங்களுக்கு பிடித்த சில நிகழ்ச்சிகளைப் பார்க்க விரும்பினால், உங்கள் கூட்டாளரிடமும் இதைக் கேட்கலாம். உங்கள் பங்குதாரர் அவர் / அவள் உங்களுடன் அதிகமாகப் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா என்று நீங்கள் கேட்கலாம். உங்கள் கூட்டாளியின் விருப்பமான நிகழ்ச்சியையும் நீங்கள் கேட்கலாம், அதைப் பார்க்க நினைக்கலாம். ஒருவருக்கொருவர் அதிக நேரம் செலவழிக்க மட்டுமல்லாமல், உங்கள் உறவை வலுப்படுத்தவும் இந்த விஷயங்கள் உங்களுக்கு உதவும். மேலே குறிப்பிட்டுள்ள விஷயங்கள், நீங்கள் ஒருவரை ஒருவர் சிறந்த முறையில் அறிந்து கொண்டு உங்கள் உறவை மேலும் வலுப்படுத்தலாம்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker