உறவுகள்புதியவை

பெண்கள் இந்த விஷயங்களைதான் விரும்புவார்கள் என ஆண்கள் நினைக்கும் தவறான விஷயங்கள் என்ன தெரியுமா?

ஒரு பெண் உங்களை மிகவும் விரும்பினால் அது உடனடியாக உங்களுக்குத் தெரியும் என்பது உண்மைதான். உங்களைச் சுற்றிப் பாருங்கள், ஒரு டேட்டிங்கிற்கு செல்லும்போது பதற்றமடைவது மிகவும் பொதுவானது என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள். உங்கள் டேட்டிங்கும் உங்களைப் பற்றி எதுவும் பிடிக்கவில்லை என்றால் என்ன செய்வது? மாற்றத்தைப் பற்றி பேசுவது அல்லது புதிய மற்றும் நல்ல பழக்கங்களை இணைத்துக்கொள்வது ஒரு நல்ல விஷயம். ஆனால், இங்கு அது தேவையில்லை.

வைரம் மற்றும் தங்கத்தைதான் பெண்களுக்கு அதிகம் பிடிக்கும் என்பதை எத்தனை விளம்பரங்கள் உங்களுக்கு காட்டினாலும், அவற்றை நம்ப வேண்டாம். உங்கள் ஆடம்பர வாழ்க்கை அல்லது காரில் ஆர்வம் காட்டாத ஏராளமான பெண்களை நீங்கள் சந்திப்பீர்கள். ஆனால் உங்கள் நடத்தை மற்றும் ஒரு நபராக நீங்கள் யார்? என்பதை யோசிக்க வேண்டும். ஆண்களைப் பற்றி பேசுகையில், பெண்கள் உண்மையில் எதைப் பற்றி கவலைப்படுகிறார்கள் என்பதை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். ஒரு உறவில் பெண்கள் இதை தான் விரும்புகிறார்கள் என ஆண்கள் நினைத்துக்கொண்டிருக்கும் விஷயங்கள் தவறானவை என்பதை இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

உங்கள் நிதி அல்லது அதிர்ஷ்டம்

அன்பான மற்றும் அக்கறையுள்ள ஒரு காதலியைப் பெற, அவர்கள் வசதியானவர்களாக இருக்க வேண்டும் என்று பெரும்பாலான ஆண்கள் நினைக்கிறார்கள். இருப்பினும், இது எல்லாம் கட்டுக்கதை. ஒரு வைர மோதிரத்துடன் நீங்கள் உங்கள் காதலிக்கு காதலை தெரிவித்தால் அல்லது சில ஆடம்பரமான உணவகங்களில் இரவு உணவை வாங்க முடிந்தால் ஒரு உண்மையான பெண் ஒருபோதும் மகிழ்ச்சிக்கொள்ள மாட்டார். நீங்கள் அவளை மரியாதையுடனும், அன்புடனும், அக்கறையுடனும் நடத்தினால் மட்டுமே அவர்கள் மகிழ்ச்சி அடைவார்கள். உங்கள் பெண் உங்கள் நிதி நிலையை மேம்படுத்தவும், உங்கள் எதிர்காலத்தைப் பாதுகாக்கவும் உங்களிடம் கேட்டாலும், உங்கள் பணத்திற்குப் பிறகு அவள் இருக்கிறாள் என்று அர்த்தமல்ல. நீங்கள் ஒரு நல்ல மற்றும் வசதியான வாழ்க்கை வேண்டும் என்று அவள் விரும்புகிறாள்.

இந்த

நீங்கள் எவ்வளவு உயரமாக இருக்கிறீர்கள் என்பது முக்கியமல்ல

நீங்கள் ஒரு குறுகிய உயரத்துடன் இருப்பவராக இருந்தால், நீங்கள் உயரமாக இல்லாததற்கு மோசமாக உணர வேண்டியதில்லை. பெண்கள் பொதுவாக நீங்கள் எவ்வளவு உயரமாக இருக்கிறார்கள் என்பதைப் பற்றி கவலைப்படுவதில்லை என்பதே இதற்குக் காரணம். ஒரு உண்மையான பெண்ணுக்குத் தெரியும், அது உங்கள் உயரம் அல்ல, நீங்கள் நேசிப்பதாகவும் சிறப்புடையதாக உணர வைப்பதே சிறப்பு என்று. உண்மையில், உங்களிடம் ஒரு தூய ஆத்மா இருக்கிறதா, மக்களை கண்ணியத்துடனும் மரியாதையுடனும் நடத்துகிறாரா என்பதை அறிந்து கொள்வதில் அவர் அக்கறை காட்டுவார். எனவே வருத்தமாகவோ கசப்பாகவோ உணர வேண்டாம். மாறாக, மற்றவர்களிடம் கனிவாகவும் மென்மையாகவும் நடந்து கொள்ள நீங்கள் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

சொகுசு கார்கள் அல்லது ஆடம்பரமாக இருப்பது

திரைப்படங்களும் தொலைக்காட்சிகளும் கார்களை வைத்திருப்பவர்களால், குறிப்பாக ஆடம்பரங்களை விரும்பக்கூடியவராக பெண்களை காட்சிபடுத்தி ஏமாற்றிவைத்திருக்கிறார்கள். ஆம், இது உண்மை அல்ல. நீங்கள் ஒரு வசதியான மற்றும் ஆடம்பர காரை வைத்திருப்பதைக் கண்டு உங்கள் பெண் மகிழ்ச்சியடைவார் என்பதில் ஆச்சரியமில்லை, ஆனால் உங்களிடம் எந்த காரும் இல்லை என்றாலும் அவல் மகிழ்ச்சியுடன்தான் இருப்பார்கள் நீங்கள் அவளை கவனித்துக்கொள்வதை பொறுத்து. ஒரு உண்மையான பெண், உங்களின் வெற்றியைக் கண்டறிந்து உங்கள் கனவுகளை நிறைவேற்ற உதவ முயற்சிப்பார்.

உங்கள் நண்பர்கள் அவளைப் பற்றி என்ன நினைக்கிறார்கள்

உங்கள் நண்பர்களுக்கு உங்கள் காதலியை பிடிக்காமல் இருக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் அதைப் பற்றிக் கொள்ள வேண்டியதில்லை. உங்கள் காதலி அவளைப் பற்றி நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள் என்பதில் அக்கறை காட்டுவதே இதற்குக் காரணம். ஆரம்பத்தில், உங்கள் நண்பர்கள் அவளைப் பற்றி என்ன சொல்கிறார்கள் என்று அவள் மோசமாக உணரக்கூடும். ஆனால் காலப்போக்கில், உங்கள் நண்பர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் என்பதை பற்றி அவள் கவலைப்படுவதே இல்லை.

வயதான

ஷாப்பிங் செல்வது

நீங்கள் ஷாப்பிங்கிற்கு உங்கள் காதலியை கூட்டிச்செல்வதால் அவள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பார் என்பதில் சந்தேகமில்லை. ஷாப்பிங்கில் உங்களுடன் வருவதற்கு அவள் மகிழ்ச்சியடைவாள், ஆனால் அவளுக்காக நீங்கள் எப்போதும் பொருட்களை வாங்க வேண்டும் என்று அவள் எப்போதும் விரும்புகிறாள் என்று அர்த்தமல்ல. நீங்கள் அவளுக்காக பொருட்களை வாங்காவிட்டால் அல்லது பல மாதங்கள் கூட ஷாப்பிங்கிற்கு போகாவிட்டால் அவளுக்கு எந்த பிரச்சனையும் இருக்காது. ஏனென்றால், ஒரு உறவில் உள்ள அன்பை பொருள் சார்ந்த விஷயங்கள் ஒருபோதும் தீர்மானிக்க முடியாது என்பதை ஒரு உண்மையான பெண் அறிந்திருக்கிறாள். உங்கள் வாழ்க்கையை பிரகாசமாக்க நீங்கள் கடுமையாக உழைத்தால் அவள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பாள்.

நீங்கள் அவளை விட குறைவாக சம்பாதித்தால்

பெண்கள் தங்கள் ஆண்களை விட அதிகமாக சம்பாதிப்பதைப் பார்க்காமல் பெண்கள் கவலைப்படுகிறார்கள் என்று சில ஆண்கள் நினைக்கலாம். சரி, இது முழுமையான உண்மை அல்ல. உங்கள் பெண் உங்களிடம் அதிக சம்பாதிக்கச் சொன்னால், உங்கள் தற்போதைய சம்பளத்தில் அவர் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்று அர்த்தமல்ல. நீங்கள் நிதி ரீதியாக நிலையானவராக இருக்க வேண்டும், உங்கள் கனவுகளை நிறைவேற்ற போதுமான அளவு சம்பாதிக்க வேண்டும் என்று அவள் விரும்புகிறாள். அவளை விட குறைவாக சம்பாதித்ததற்காக அவள் உங்களை தீர்மானிக்க மாட்டாள்.

உங்கள் நரை முடி

நீங்கள் நரை முடி கொண்டிருப்பதால் தாழ்ந்தவராக உணர்கிறீர்களா? உங்களுக்கு சில நரை முடி இருந்தால் எந்தப் பெண்ணும் உங்களை பார்க்க மாட்டார்கள் என்று நினைக்கிறீர்களா? சரி, இது உண்மை அல்ல. ஒரு உண்மையான பெண் தலைமுடிக்காக ஒரு ஆணை நேசிப்பதில்லை. உண்மையில், அவள் உங்கள் இதயம், நடத்தை மற்றும் அவளிடம் நீங்கள் வைத்திருக்கும் அன்புக்காக உன்னைத் தேடுவாள். ஆனால் நீங்கள் இன்னும் தாழ்ந்தவராக உணர்ந்தால், வெற்றிகரமான நடிகர்கள், விளையாட்டு வீரர்கள் மற்றும் நரை முடி கொண்ட முக்கிய நபர்களிடமிருந்து ஒரு குறிப்பை எடுக்கலாம். நரை முடி கொண்டிருப்பதைப் பற்றி அவர்கள் அக்கறை கொண்டிருந்திருந்தால், அவர்கள் வெற்றிகரமாகவும் பிரபலமாகவும் இருந்திருப்பார்களா? என்று யோசியுங்கள்.

அடிக்கடி நீங்கள் அவளை இரவு உணவிற்கு அழைத்துச் செல்கிறீர்கள்

உங்கள் பெண்ணை இரவு உணவிற்கு அழைத்துச் செல்வது நிச்சயமாக ஒரு பெரிய விஷயம். ஏனெனில் இது ஒருவருக்கொருவர் நேரத்தை செலவழிக்கவும், ஒருவருக்கொருவர் சிறந்த முறையில் அறிந்து கொள்ளவும் உதவுகிறது. ஆனால், இரவு உணவிற்கு நீங்கள் அடிக்கடி அழைத்துச் செல்வதை உங்கள் பெண் கவனிப்பார் என்று நீங்கள் நினைத்தால், இது தவறு. நீங்கள் அவளுடன் எத்தனை முறை நல்ல நேரத்தை செலவிடுகிறீர்கள் அல்லது நீங்கள் இருவரும் தரமான உரையாடலைக் கொண்டிருந்த கடைசி நேரம் எப்போது என்பதைப் பற்றி அவள் கவலைப்படலாம். ஆகையால், ஆடம்பரமான இரவுத் தேதிகளை ஏற்பாடு செய்வதைப் பற்றி கவலைப்படுவதற்குப் பதிலாக, நீங்கள் அவளுடன் சிறிது நேரத்தை செலவிட முயற்சி செய்யுங்கள்.

இறுதிகுறிப்பு

வெளிப்புறத்தில் கவனம் செலுத்துவதற்கு பதிலாக, நேர்மறையான குணங்களில் கவனம் செலுத்துங்கள். இது ஒரு நபராக வளர உங்களுக்கு உதவுவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் உறவை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்க உதவுகிறது. நீங்கள் ஒரு உண்மையான பெண்ணுடன் இருக்கும் வரை, அவளை உண்மையாக காதலிக்கும் வரை, உண்மையான அன்பைத் தவிர வேறு எதையும் அவள் கவனிக்க மாட்டாள்.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker