அழகு..அழகு..புதியவை

இளைஞர்கள் அணிய ஏற்ற சட்டைகள்

இளைஞர்கள் அணிய ஏற்ற சட்டைகள்

ஆண்கள் விரும்பி அணிகின்ற ஆடை வகைகளில் ஒன்று டெனிம் ஆடைகள். டெனிம் ஆடைகள் ஆண்களின் அலங்கார அணிவகுப்பு மற்றும் கச்சிதமான, கவுரவமான ஆடைகளாக திகழ்கின்றன. அதிக பயன்பாட்டிற்கு ஏற்ற டெனிம் துணிரகங்கள் என்பது இன்டிகோ நீலம் மற்றும் பிரிண்ட் கொண்டவைகளாக உள்ளன. இதனை அணிவதே ஆண்களுக்கு அலாதி பிரியம்.

இந்த டெனிம் துணியில் தற்போது விதவிதமான சட்டைகள் அனைத்து விழாக்கள் மற்றும் சாதாரணமாக அணிய ஏற்ற வகையில் வருகின்றன. நீலம் மற்றும் கருப்பு பிரதான நிறங்களாக கொண்டு அதில் சில மாறுபட்ட வடிவமைப்பு, உருவாக்கம் மேற்கொள்ளப்பட்டு ஆடவர் விருப்பத்தை பூர்த்தி செய்யும் வண்ணம் டெனிம் சட்டைகள் கிடைக்கின்றன.


அனைத்து பருவ காலங்களிலும் அணிய ஏற்ற சட்டையாக திகழும் டெனிம் சட்டைகள் கண்கவர் பல விதமான டிசைன்களில் கிடைக்கின்றன. ஒரிஜினல் டெனிம் சட்டைகள் சிலாசர் புராசால் உடன் கூடிய ரோப் டையிங் முறையில் வடிவமைப்பு செய்யப்படுகின்றன. கடினமான டெனிம் துணி சட்டைகள் பார்க்க பளபளப்புடன் திகழாது என்ற போதும் அணியும் ஆடவர்களுக்கு கம்பீர தோற்றத்தை தருகின்றது. டெனிம் சட்டைகள் சாதாரணமான நீலநிறத்தை தவிர்த்து விதவிதமான வண்ண சாயம் கொண்டவாறு கிடைக்கின்றன.

டீசல் வாஷ் டெனிம் சட்டைகள்

கருநீல டெனிம் சட்டையில் டீசல் வாஷ் டிசைன் என்பது வெள்ளை கோடுகள் மற்றும் புள்ளிகள் போன்ற சாயலை உருவாக்குவது சாதாரணமான சட்டை வகையில் அணிய ஏற்றவாறு உள்ளது. ‘வி’ டிசைன் கொண்டு திக் பார்டர் கொண்ட ஷோல்டர் பகுதியுடன் இந்த சட்டை தைக்கப்பட்டுள்ளது.

கோர் கோல் வாஷ் டெனிம் சட்டைகள்

கருப்பு நிற சட்டையில் சாம்பல், பழுப்பு என்று மாறி மாறி சிதறுவது போன்ற அமைப்பே கோர் கோல் வாஷ் சட்டையாகும். சாம்பல் நிற சாயலுடன் துள்ளலான சட்டையாக திகழும் இதனை கருப்பு மற்றும் நீல நிற ஜீன்ஸ் பேண்ட்களுக்கு அணிய ஏற்றது. கச்சிதமான சட்டை என்பதுடன் அணிந்தவர் ஆறுமையை மேம்படுத்தும் வகையில் உள்ளது.
பேன்சி டெனிம் சட்டைகள்:-

டெனிம் சட்டை மற்றும் பிரிண்டட் சட்டை இரண்டும் சேர்த வகையே பேன்சி டெனிம் சட்டைகள். நீல நிற கேஷ்வல் டெனிம் சட்டையில் சாம்பல், நீலம், சிகப்பு நிற பூ வடிவமைப்புகள் செய்யப்பட்டுள்ளன. டெனிம் சட்டையில் பேன்சி பிரிண்ட்கள் எம்பிராய்டரி மற்றும் வண்ண அச்சுகளால் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன. இதனை விழாக்கள் மற்றும் பண்டிகைகளுக்கு கண்கவர் சட்டையாக அணிந்து கொள்ளாம்.

பின்னல் டெனிம் சட்டைகள்

ஒரு வித்தியாசமான சட்டை வகையாக காணும் இந்த டெனிம் சட்டைகள் பாதி பகுதி டெனிம் துணி பிளைனாக இருப்பதுடன் ே-6ால்டர் மற்றும் ஸ்லிவ் பகுதிகள் பின்னபட்ட துணிவகையில் காணப்படுகிறது. டெனிம் துணி வகையில் ஸ்வெட்டர் போன்ற பின்னப்பட்ட பகுதி மேற்புரத்திலம் கீழ்புர சாதாரண சட்டை பகுதியும் கொண்ட பின்னல் டேனிம் சட்டைகள் வருகின்றன.

காலர் இல்லாத டெனிம் சட்டைகள்

தற்போதய நவீன நாகரீகமே காலர் இல்லாத சட்டைகள் அணிவதே. அது போல் டெனிம் சட்டைகளும் வருகின்றன. வட்டவடிவமான பட்டை பார்டர் கழுத்தை ஒட்டி பார்க்கும் படி தைக்கப்படும் இச்சட்டைகள் கிடைக்கின்றன. கழுத்து பகுதி பட்டை பார்டர் என்பது சில சமயம் வேறு நிறத்தில் உள்ளவாறு தைத்து வருகின்றன. அணிகின்ற ஆடவருக்கு அழகிய தோற்றத்துடன் கச்சிதமான சட்டையாகவும் காலர் இல்லாத சட்டை திகழ்கிறது.


சுருக்கம் நிறைந்த டெனிம் சட்டைகள்

கல்லூரி மாணவர்கள் விரம்பி அணிகின்ற சுருக்கம் கொண்ட டெனிம் சட்டைகள் நீல நிற டெனிம் சட்டையில் அனைத்து பகுதிகளிலும் குறுக்கு நெடுக்குமாக சுருக்கங்கள் வல கொண்டவாறு இந்த சட்டை உருவாக்கப் பட்டுள்ளது. அதி நவீன நாகரீகத்திற்கு ஏற்ற டெனிம் சட்டை ஆடவர் மனங்கவர்ந்த சட்டைகளாக விளங்குகின்றன.

Related Articles

Back to top button

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker