அழகு..அழகு..

நகங்களை நீளமாக வளர்க்க சில வழிமுறைகள்

பெண்கள் பெரும்பாலும் தங்களது நகங்களை வளர்ப்பதில் ஆர்வம் கொண்டுள்ளனர். மேலும் அவர்களது நகங்களையும் அலங்கரிப்பதில் மிகுந்த ஆர்வம் கொண்டுள்ளனர். ஆனால் பலர், தங்களுக்கு நீண்ட நகங்கள் வளர்வதில்லை எனவும், அதன் காரணமாக தங்களது நகங்களின் மீதான கலையினை செய்யமுடிவதில்லை எனவும் புகார் தெரிவிக்கின்றனர். அவ்வாறு புகார் அளிக்கும் பெண்களுக்கு இந்த உதவிக்குறிப்புகள் உதவும்…

நகங்களை மென்று துப்பும் கெட்ட பழக்கம் சிலருக்கு உண்டு. அவர்கள் நகங்களை எப்போதும் மென்று கொண்டே இருப்பார்கள். இதனால் பல வகையான பாக்டீரியாக்களை அவர்கள் உட்கொள்கின்றனர். இது உங்கள் வாயின் வழியாக வயிற்றில் செல்வதன் மூலம் உங்களை நோய்வாய்ப்படுத்தும். மேலும் நகங்களை மென்று துப்புதல் அவற்றின் வளர்ச்சியில் வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்துவதாக சில ஆய்வுகள் நமக்கு தெரிவிக்கிறது.நகங்களை வளர்க்க தேங்காய் எண்ணெய் மிகவும் உதவியாக இருக்கும். இந்த எண்ணெயை பயன்படுத்துவதால் நகங்கள் ஈரப்பதமடையும், மேலும் நகங்களை உடைக்காது. ஒரு பாத்திரத்தில் தேங்காய் எண்ணெய் எடுத்து தங்கள் நகத்தினை மெதுவாக மசாஜ் செய்யவும். இது நகங்கள் வேகமாக வளர உதவும்,

நகங்களுக்கு ஆரஞ்சு சாற்றை 10 நிமிடங்களுக்கு தடவி மசாஜ் செய்யவும். இதற்குப் பிறகு, மந்தமான தண்ணீரில் கைகளைக் கழுவவும். இதை தொடர்ந்து செய்வதன் மூலம், சில நாட்களில் நகங்கள் வளரும். இது தவிர, ஆரஞ்சு சாப்பிட்டால், நகங்கள் விரைவாக வளரும் எனவும் கூறப்படுகிறது.

ஒரு பாத்திரத்தில் மந்தமான தண்ணீரில் எலுமிச்சை சாறு ஒரு சில துளிகள் சேர்க்கவும்,. இப்போது உங்கள் விரல்களை 5 நிமிடங்கள் அந்த நீரில் விடவும். உடனே குளிர்ந்த நீரில் கைகளை வைக்கவும். இது தவிர, உங்கள் நகங்களில் எலுமிச்சை தோலையும் தேய்க்கலாம். அதில் ஏராளமான எலுமிச்சை சாறு உள்ளது. இது உங்கள் நகங்களுக்கு கூடுதல் சக்தி அளிக்கும்.

நகங்களின் நீளத்தினை அதிகரிக்க பூண்டு மொட்டுகளை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். பூண்டு மொட்டுகளை நடுத்தரத்திலிருந்து வெட்டி நகங்களில் தேய்க்கவும். இந்த செய்முறையை நீங்கள் இரவில் செய்தால், உங்களுக்கு அதிக நன்மை கிடைக்கும். ஒவ்வொரு இரவும் சில சமையம் என ஒரு சில நாட்களுக்கு தொடர்ந்து பூண்டு தடவினால் நகங்கள் வளர ஆரம்பிக்கும்.

நகங்களை அதிகரிக்க ஆலிவ் எண்ணெயும் உதவியாக இருக்கும். இதில் வைட்டமின் E உள்ளது, இது நகங்களுக்கு ஊட்டச்சத்தை அளிக்கிறது, இது நகங்களை வேகமாக வளரச்செய்கிறது. ஆலிவ் எண்ணெயை சூடாக்கி, நகங்களில் குறைந்தது 3 நிமிடங்களுக்கு மசாஜ் செய்யவும். தினமும் இதைச் செய்வதன் மூலம், சில நாட்களில் நகங்கள் வளரும்.


Show More

Related Articles

Close